[SIZE=3][B]สนใจรบกวน LINE lesboutiques , phalin นะคะ แม่ค้าไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คกระทู้
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
มีธนาคาร ไทยพานิชย์ กสิกร กรุงไทย
ราคายังไม่รวมค่าจัดส่ง ลงทะเบียน 30 EMS 50 บาท

CK ETERNITY 100ML. ใช้ไปประมาณ 10% ค่ะ ตัวนี้กลิ่นหอมมากๆ
ซื้อจาก Shop ที่ออสเตเรียค่ะ ของแท้แน่นอน
1000.-

ฺBRITNEY SPEARS 100ML. พร้อมครีมและเจลอาบน้ำอย่างละ50ml. ค่ะ
ตัวนี้ไม่มีกล่องให้นะคะ เราทิ้งกล่องไปเพราะมันเซ็ทใหญ่ค่ะ หอมติดทนนานสุดๆ
1000.-

NEW DIESEL SPRAY 150ml.
400.-

LUCAS PAPAW
200.-

REVLON LIP REALLY RED สีแดงด้านตัวฮิตค่ะ เนื้อสิปเหมือนของแมคเลยค่ะ ใช้ไปไม่ถึงสามครั้ง
200.-

์NEW น้ำยาหยอดตาสูตรสดชื่น จากญี่ปุ่น ซื้อมาเยอะค่ะ ใช้ไม่ทัน
180.-

NEW CREAM LANOLIN From AUS ของแนะนำจากออสเตเรียค่ะ กลิ่นหอม บำรุงผิว ใช้ได้ทั้งผิดหน้าและผิวกายค่ะ
250.-