ลดล้างสต็อคสกินแคร์ค่ะ Neutrogena FINE FAIRNESS / Milk Makkori / Aqualabel / เซนกะ ฟรีค่าส่งทุกรายการค่ะ

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ

ส่งต่อ : Neutrogena FINE FAIRNESS radiance essence 30g เหลือประมาณ80%ค่ะ
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Milk Makkori Skin Lotion 200ml ใช้ไปประมาณ10กว่าครั้งค่ะ เหลือเต็มขวดค่ะ
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : AQUALABEL ROYAL RICH ESSENCE 30มิลลิลิตร ใช้ไปประมาณ3-4ครั้งเองค่ะ
วันที่ผลิตนะคะ : 04/2013
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : เซนกะ ไวท์เทนนิ่ง โลชั่น (เอส) โลชั่นบำรุงผิวหน้าในรูปแบบของไวท์เทนนิ่งเอสเซนส์ ใช้ไปประมาณ10กว่าวันค่ะ
วันที่ผลิตนะคะ : 08/2011
ขาย 200บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Neutrogena - Multi-Defence Daily Moisturiser 50ml ใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ
ขาย 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***