ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อ email: naranvv@gmail.com
สินค้าทุกชิ้นของแท้แน่นอน ซื้อเองกับมือค่ะ
อ่านลายละเอียดให้ชัดเจนก่อนสั่งซื้อ NO CC NO RETURN นะคะ
เพื่อเป็นการไม่เสียเวลามาเปลี่ยนคืนทีหลังให้ยุ่งยาก อยากดูรูปสินค้ามุมไหนเพื่อความมั่นใจ ขอมาได้เลยคะ
*ไม่รับจองนะคะ*

_____DAVIDOFF WOMEN_____

ฉีดไป 2-3 ครั้งเท่านั้นคะ กลิ่นไม่เข้ากับตัวเองคะ สนใจไปลองกลิ่นที่เคาเตอร์กันก่อนนะคะ
กลิ่นแบบเบา ๆ ผลไม้ ๆ อะคะ อันนี้พูดตามภาษาคนไม่ได้ชำนาญด้านน้ำหอมนะคะ ^^
กล่องพร้อม ไม่เคยตกหล่นคะ ***
ส่งต่อ 1800 ไม่รวมส่งคะ

MOSCHINO FUNNY EDT Natural Spray 100 Ml *New with BOX

ใหม่สุด! ยังไม่แกะเลยค่าา ซื้อมา 2,950 B ตามข้างกล่องเลยคะ

ขาย 2,600 รวมส่ง

JR John Richmond For Men EDT Natural Spray 50 Ml. *Used with Box

น้ำหอมกลิ่นผู้ชายคะ ไม่รู้จะอธิบายยังไง ถ้าได้กลิ่นคงต้อง อ๋อ~ เพราะว่ามีหลายยี่ห้อกลิ่นนี้คะ
ใช้ไปนิดหน่อยคะ เหลือแบบ 99% เลยคะ เพราะฉีดนิดเดียว กลิ่นชัดคะ พร้อมกล่อง + After Shave Blam ด้วยนะค่าา คุ้มสุด ๆ

ขาย 1,900 B Free EMS

!!!SOLD!!!
สินค้าที่ขายไปแล้ว

Salvatore Ferragamo 30 ML No Box*
Carolina Herrera 80 ML

**เพื่อความสะดวก เทสกลิ่นที่เคาเตอร์ก่อนนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนค่ะ**
สอบถามเพิ่มเติม ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขอแท้แน่นอน

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆ