สวัสดีครับ

ขาย Gift Voucher King Power นะครับ

King Power CASH card มูลค่า 3,000 บาท

ขาย 2,800 บาทครับ [ ฟรี !! EMS ]

สามารถใช้แทนเงินสดได้เลยหรือใช้ร่วมกับบัตรสมาชิก king power เพื่อรับส่วนลด
ในการซื้อสินค้าที่ King Power Duty Free มูลค่าตามหน้าบัตรเลยครับ
หมดอายุ (12/15) เดือน ธันวาคม ปี 2558
(*สามารถโทรเช็คมูลค่าคงเหลือได้โดยการโทรเช็คจากเลขหน้าบัตรครับ)

ส่งฟรี EMS ครับ หรือสะดวกนัดรับของได้ที่ Paradise Park , Central Bangna

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รับประกันไม่มีการโกงแน่นอนครับ ^^*

โทรมาสอบถามดูก่อนได้นะครับ

โทร : 094-6-21-89-18 ครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่นี้ครับ