Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: V-A-L-E-N-T-I-N-E เครื่องประดับ Jewelry แท้ ❤ ต่างหู ❤ แหวน ❤ จี้ ❤ สร้อย ❤ ของส่วนตัว สั่งทำ ใช้งานน้อย มาส่งต่อให้ในราคาไม่แพงค่ะ ชอบชิ้นไหนลองต่อมาดู ผ่อนได้ค่ะ

lapoire's Avatar
    lapoire is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Cool V-A-L-E-N-T-I-N-E เครื่องประดับ Jewelry แท้ ❤ ต่างหู ❤ แหวน ❤ จี้ ❤ สร้อย ❤ ของส่วนตัว สั่งทำ ใช้งานน้อย มาส่งต่อให้ในราคาไม่แพงค่ะ ชอบชิ้นไหนลองต่อมาดู ผ่อนได้ค่ะ

[CENTER]
    """""ติดเรื่องเงินเราให้ผ่อนได้...ติดเรื่องดูไม่เป็นแนะนำได้ค่ะ"""""

สนใจ Line What's app หรือ 081234-9645

1.ตกลงราคาและงวดการผ่อน(เน้นตามลูกค้าสะดวก)
    2.โอนเงินมัดจำจามลูกค้าสะดวก (แม่ค้าไม่รับมัดจำซ้อนนะคะ)
    3.จ่ายเงินตามงวดครบ ส่งของให้ค่ะ

ชอบจิงๆ ชิ้นไหนลดให้ได้ก็ยินดีค่ะ
    เพราะเป็นของสั่งทำเอง ของคุณแม่ สภาพดีทุกชิ้น ไม่ต้องกัวเรื่องไซส์ ถ้าชอบก็ยินดีแก้ไซส์ให้ฟรี
    และผ่อนได้ค่ะ คุยกันแบบสบายๆ นะคะ
    ซื้อเครื่องประดับต้องใจเย็น คุยกัน ได้ไปจะได้ถูกใจ

กำไล
    กำไลไหมทอง (Rutile Quartz) สุดยอดเห็นความหมายดี

สัญลักษณ์ของความมั่งคั่งร่ำรวย จะนำความอุดมสมบูรณ์ และโชคลาภมาสู่ผู้เป็นเจ้าของ สวมใส่ติดกายไว้หากมีการสื่อสารเรื่องเงินทอง อาจทำให้โชคดี เจรจาเป็นผลสำเร็จ หรืออาจถูกลอตเตอรี่ได้รับรางวัลอย่างใดอย่างหนึ่ง นอกจากนี้ ยังเป็นหินสร้างความเชื่อมั่น ชำระล้างพลังด้านลบ ปกป้องคุ้มครองให้รอดพ้นจากสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เสริมอำนาจบารมีแก่ผู้เป็นเจ้าของ

ใส่แล้วมีโชคจริงๆๆ คุณแม่ติดใจ ทุกงวดค่ะปีนี้

คุณแม่ต้องการปล่อย เพื่ออัพไซส์ วงใหม่ ในราคาสุดช็อคเพียง
    25,000
    ทองเกือบ 2บาท ราคาไหม 2เม็ดเบอเร่อ ของบอกว่าก็คุ้มแล้ว

ใส่ออกมาจะเป็นแบบนี้ค่ะ

แหวน
    ขอปล่อยเพื่ออัพไซส์ อีกแล้ว
    ราคาเพียง 12,900 บาท

ต่างหู

1. ต่างหูทับทิมล้อมเพชร ทับทิมข้างละ8กะรัต ล้อมเพชร 6ตัง 48เม็ด
    งานเนื้อทอง 90 น้ำหนักประมาณ 2ตัง
    คู่นี้ออกแบบดีไซน์เอง ตั้งแต่เดินซื้อทับทิมเจียรเอง ราคานี้ยิ่งกว่าคุ้มค่ะ
    42,000 บาทรวมส่ง

2. ต่างหูนิล มีเพชรขนาด 1ตังน้ำขาววิ๊ง 12 เม็ด งานเนื้อทอง 90 น้ำหนักเกือบ2ตังได้
    งานสั่งทำ ออกแบบดีไซน์เองค่ะ ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ
    12,900 บาทรวมส่ง

3. ต่างหูเพชร + มุกSouth Sea เพชร 8ตัง 14เม็ด สามารถถอดเอาส่วนมุกออกได้
    งานเนื้อทอง 90 น้ำหนักประมาณ 2ตัง
    ดีไซน์เองค่ะ สั่งทำ2ขั้นตอน ตอนแรกเป็นต่างหูเพชรล้วน แล้วไปทำมุกเพิ่ม เพื่อให้ใส่ได้ 2แบบเก๋มาก
    48,000 บาทรวมส่ง

สร้อย

สร้อย
    1.จี้รูปหัวใจ น่ารัก ล้อมเพรชขนาดตังนึง ไร้ตำหนิ ขอนัดดูได้ค่ะ
    เพชรขนาดตังนึงประมาณเกือบ 50 เม็ดวิบวับนับยากมาก
    18,000 บาทรวมส่ง

ยังมีอีกหลายชิ้น ขอทยอยลงเรื่อยๆ นะคะ
    ขอบคุณสำหรับพื้นที่ค่ะ
    Last edited by lapoire; 08-10-2014 at 12:07 PM.
    ชอบชิ้นไหนก็ลองโทร หรือ Line มาคุยก่อนนะคะ 081234-9645
    อยากให้คนที่ได้ไปชอบและประทับใจเหมือนที่เราออกแบบสั่งทำด้วยใจรักค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->