Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ขอคำแนะนำค่า...สายนาฬิกาเปื้อนหมึกพิมพ์!!

Warning Points:
    0/5

ขอคำแนะนำค่า...สายนาฬิกาเปื้อนหมึกพิมพ์!!

คือว่า เราเก็บนาฬิกาไว้ในกระเป๋าค่ะ แล้วเราก็เก็บตัว copy ของใบ payin ธนาคารไว้ด้วยกัน ซึ่งเจ้า copy ตัวดีก้มีหมึกสีฟ้าๆอยู่ด้วย ส่วนนาฬิกาก้อเป็นสายหนังสีชมพู เพิ่งซื้อมาไม่นาน เสียดายจัง !! ตอนนี้มีหมึกสีฟ้าๆติดอยู่ที่สายนาฬิกา ทำไงถึงจะลบหมึกออกไปได้คะ มันไม่สวยเลยอ่ะ แง๊.....
    รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ ....

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    พี่ว่า ถ้าสายเป็นหนัง ลองเอาวาสลีนวน ๆ แล้วเอาผ้าหมาดเช็ดออกอ่ะ น่าจะออกล่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5
    ลองแล้วค่า...คุณพี่หนูจ๋า มันไม่ออกอ่ะค่ะ

ตะกี๊เอาน้ำยาล้างจาน หยดใส่ผ้านิดนุง ทาถูๆ

ปรากฏว่า ออกค่ะ...แต่ยังเหลือรอยจางๆอ่ะ

แอบเซ็งจังงง...แบบนี้เค้ารับการันตีเปลี่ยนสายให้มั้ยอ่ะ

555+...แบรนด์ guess ธรรมด๊า ธรรมดาเนี่ยแหละค่ะ

0/5
    ลองหยดมะนาวดูยังค่ะ!? เพื่อจะได้ผล เคยอ่านเจออ่าค่ะ

^^''
    เด็กใหม่(ได้สักพักแล้ว)จ้าๆๆ _/\_'' กราบทุกคนงามๆคนละทีค่ะ!

( ") !! เฝ้ามอง..มีของที่อยากได้อยู่หลายอย่าง เพราะกิเลสและตัญหาแท้ๆ . .
    (" ) .. แต่ก็ดี..ที่ของบางอย่างแพงไป ทำให้กิเลสและตัญหาหนีไป..
    ?(" )( ")? รอคอย..แอบหวังลึกๆว่าของที่เราอยากได้จะลดราคาสักวันหนึ่ง ..
    ..(' ').. ผ่านไป..เริ่มปลง ไม่ลดหรือมีคนซื้อไปแล้วก็คงต้องตัดใจ

Comments from Facebook