Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: กระทุ้ผิดกฎหน้าห้อง ซื้อขายในห้องพูดคุย

Warning Points:
    0/5

Cool กระทุ้ผิดกฎหน้าห้อง ซื้อขายในห้องพูดคุย

ขอโทดครับ ลงผิดครับ
    Last edited by modish_mo; 06-08-2010 at 09:26 PM.

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    กระทู้นี้ ผิดกฎการโพสต์ ของชุมชนแ่ห่งนี้ครับ
    ห้องนี้ ไม่อนุญาตให้ทำการโพสต์ซื้อขาย ครับ ทำได้เพียงการรีวิวสินค้าครับ

หากต้องการโพสต์เพื่อซื้อขาย สามารถโพสต์ได้ที่นี่ครับ
    มือถือ เครื่องมือสื่อสารไร้สายและอุปกรณ์

ขอบคุณครับ

Blog Entries
    9
    0/5
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    กระทู้นี้ ผิดกฎการโพสต์ ของชุมชนแ่ห่งนี้ครับ
    ห้องนี้ ไม่อนุญาตให้ทำการโพสต์ซื้อขาย ครับ ทำได้เพียงการรีวิวสินค้าครับ

หากต้องการโพสต์เพื่อซื้อขาย สามารถโพสต์ได้ที่นี่ครับ
    มือถือ เครื่องมือสื่อสารไร้สายและอุปกรณ์

ขอบคุณครับ

ขอบคุณคุณ itasian ที่เตือนและให้ความรู้เพืื่อนสมาชิก
    กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกตามประกาศหน้าห้องด้วยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนครับ