ก่อนอื่นขอแจ้งกติกาปกติก่อนนะคะ
1) คิดค่าส่งแบบEMS 50 บาททุกรายการค่ะ
2) รับ CF แล้วไม่รับ CC จ้า ไม่งั้นขออนุญาติ Blacklist นะคะ
3) ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนน่ะจ๊ะ
(แต่ขอนัดเจอแล้วส่งมอบของให้ที่สยาม เอ็มโพเรี่ยมหรือพารากอนค่ะ กรณีโอนเงิน
กรุณาโอนภายในสองวันหลังจากที่แม่ค้าส่งเลขที่บัญชีให้นะคะ - มีบัญชีธนาคารกรุงเทพอย่างเดียวค่ะ)
4) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม
ดังนั้นสอบถามหรืออ่านรายละเอียดให้ครบก่อนนะคะ เพราะว่ามั่นใจ 100% ว่าแท้แน่นอน
เพราะว่าซื้อมาเองกับมือทุกชิ้นค่ะ
5)Email : meatavee@hotmail.com

รายละเอียดสอบถามได้เพิ่มเติมนะคะ เพราะว่ามือใหม่มากสำหรับการขายของเด็กค่ะ

1)ขวดนม Avent สีน้ำผึ้ง รุ่นพิเศษ - Advanced
Built-in anti-colic valve : Easy to use
Extra long lasting bottle

No. 1 Recommended by mums in the UK

BPA Free นะคะ ดังนั้นไม่ต้องกังวลค่ะ

สินค้ามีแค่ 2 รุ่นนะคะ คือรุ่นกล่องละ 2 ขวด กับ กล่องละ 4 ขวด
ขนาด 9 oz/260ml เหมาะสำหรับเด็กอายุ 1 เดือนขึ้นไปค่ะ
จุกที่ให้มาเป็นแบบจุกนม 2 รู 1 จุกในทุกขวดค่ะ

รุ่นกล่องละ 2 ขวด คิดที่ 1300 บาท เหลือ คู่ละ 1000 บาท

รุ่นกล่องละ 4 ขวด กล่องเยินคิดที่ 2500 บาท เหลือ แพคละ 1800 บาท ตกขวดละ 450 บาทเท่านั้นค่าาาาาา ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว

รุ่นLimited Edition สีชมพู มีเพียง 1 กล่องเท่านั้น กล่องละ 2 ขวด คิดที่คู่ละ 1500 บาท เท่านั้นค่ะ

คุณสมบัติเบื้องต้นนะคะ
ลดอาการงอแง
ระบบวาล์วป้องกันอาการโคลิค
วัสดุ PES ที่ปราศจาก BPA เฉดสีแบบน้ำผึ้งธรรมชาติเพื่อความทนทาน

ขวดนมที่ปราศจาก BPA นี้ (0% Bisphenol A) ผลิตจากวัสดุ PES เฉดสีแบบน้ำผึ้งธรรมชาติเพื่อความทนทานพิเศษ
ง่ายต่อการทำความสะอาด เนื่องจากมีส่วนประกอบเพียงสามชิ้นเพื่อให้ง่ายต่อการทำความสะอาด

โซนนี้ 399 ค่ะ
[URL=http://www.mypicza.com/view.php?image=9cf85fca8e3d49169024ffd38500cdd7.jpg]
ขวดหัดดื่ม Avent 9oz สำหรับเด็ก 18เดือนขึ้นไป

ขวดหัดดื่ม Avent 4oz สำหรับเด็ก 6เดือนขึ้นไป

ขอบคุณค่ะ