Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: เพื่อนเข้ารอบ 16คนสุดท้ายสมาร์ทเลดี้ ช่วยเชียร์ด้วยจ้า

Warning Points:
    0/5

เพื่อนเข้ารอบ 16คนสุดท้ายสมาร์ทเลดี้ ช่วยเชียร์ด้วยจ้า

ไปลงสมัครพร้อมกัน แต่เพื่อนสาวได้เข้ารอบ ตอนนี้เหลือ 16 คนสุดท้ายแล้ว กำลังลุ้นให้เข้ารอบ12คนสุดท้ายเลย
    แต่เพื่อนเราคนนี้ไม่ค่อยมีเพื่อนเยอะเท่าไหร่ เลยอยากจะขอกำลังใจกับเพื่อนๆ ในบอร์ดช่วยเข้าไปให้กำลังใจกันแค่กดไลค์ก็ยังดีนะคะ ^^”
    อย่าลืมนะ เบอร์ 3 จินนี่ ค่ะ

https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater

0/5

Re: เพื่อนเข้ารอบ 16คนสุดท้ายสมาร์ทเลดี้ ช่วยเชียร์ด้วยจ้า

คนที่เข้ารอบสวยๆทุกคนเลย อย่างนี้ไม่ใช่แค่ผู้หญิงสวย....ด้วยความคิด แล้วล่ะ5555

0/5

Re: เพื่อนเข้ารอบ 16คนสุดท้ายสมาร์ทเลดี้ ช่วยเชียร์ด้วยจ้า

ช่วยเป็นกำลังใจให้ค่ะ

Comments from Facebook