ผ้าห่มนวมห่มสบายตัวสบายกระเป๋าราคาเบาๆ เริ่มที่ 270 เองจ้า
.................................................................................................................................................................................................
ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้วผ้าPolyน่ารักน่าใช้จ้า
.................................................................................................................................................................................................
ผ้าPoly บางเบาซักง่ายแห้งไว เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก
คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาปลีก 270 บาท + 20 บาทค่าส่ง
***สินค้าพร้อมส่งประมาณ 2-300 ผืนคละสีคละลายกรณีขายส่งนะคะ***
เลือกลายได้ทางนี้ค่ะhttp://www.weloveshopping.com/templa...6&shopid=10503

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้าTC เนื้อดีไม่มีขน
ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC เนื้อดีทอ 180 เส้น
เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 390 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลย

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้สินค้าพร้อมส่งใน Stock มีประมาณ 200-300 ผืน ขายดีมากกกกกกกกกกกกกกก
ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะในถุงน่ารักค่ะให้เป็นของขวัญของฝากหรือใช้เองได้
เลือกลายได้ทางนี้ค่ะ http://www.weloveshopping.com/templa...9&shopid=10503

.....................................................................................................................................................................................................................................................
สนใจแวะสั่งซื้อได้ที่ noonoko@gmail.com / 086-6556533 /038-461885 10.00-20.00 น.
แวะดูสินค้าอื่นๆที่ร้านได้ค่ะ เพียบ

.....................................................................................................................................................................................................................................................