1. PM หรือ naranvv@gmail.com (ติดต่อทาง email จะตอบเร็วกว่า PM นะคะ)
2. ไม่สะดวกให้สั่งสินค้าผ่านโทรศัพท์นะคะ เพราะฉนั้นติดต่อตาม ข้อ 1.
3. สินค้าทุกชิ้นของแท้แน่นอน ซื้อเองกับมือค่ะ
4. อ่านลายละเอียดให้ชัดเจนก่อนสั่งซื้อ NO CC NO RETURN นะคะ
5. เพื่อเป็นการไม่เสียเวลามาเปลี่ยนคืนทีหลังให้ยุ่งยาก อยากดูรูปสินค้ามุมไหนเพื่อความมั่นใจ ขอมาได้เลยคะ
6. ถ้า" ไม่พร้อมโอนทันที " >>อย่าจองนะคะ<< เสียสิทธิลูกค้าที่รออยู่นะคะ

_____DAVIDOFF WOMEN_____

ฉีดไป 2-3 ครั้งเท่านั้นคะ ใช้ไปใช้มา ไม่เข้ากับตัวเองคะ สนใจไปลองกลิ่นที่เคาเตอร์กันก่อนนะคะ จะได้ไม่ต้องคืนกันไปมา....
กลิ่นแบบเบา ๆ ผลไม้ ๆ อะคะ อันนี้พูดตามภาษาคนไม่ได้ชำนาญด้านน้ำหอมนะคะ ^^
กล่องพร้อม ไม่เคยตกหล่นคะ ***
ส่งต่อ 1800 ไม่รวมส่งคะ

!!!SOLD!!!
สินค้าที่ขายไปแล้ว

Salvatore Ferragamo 30 ML No Box*
Carolina Herrera 80 ML

**เพื่อความสะดวก เทสกลิ่นที่เคาเตอร์ก่อนนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนค่ะ**
สอบถามเพิ่มเติม ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขอแท้แน่นอน
[/center]

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆ