Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ***อาหารเสริมย้อนวัย ดีท็อกระดับยีนส์ คุณภาพระดับโลกค่ะ***

Warning Points:
    1/5

Thumbs up ***อาหารเสริมย้อนวัย ดีท็อกระดับยีนส์ คุณภาพระดับโลกค่ะ***

ผลิตภัณฑ์ย้อนวัยลึกระดับยีนส์

แก้ปัญหาความเสื่อมชราที่ต้นเหตุ

ส่งเสริมพลังความอ่อนเยาว์ทั้ง 3 ด้าน คือ ร่างกายสดชื่น กระปรี้กระเปร่า สมองฉับไว มีสมาธิ ดูแลสุขภาพทางเพศ

ล้างพิษตั้งแต่หัวจรดเท้า ดีท็อกตับ ลดสารตกค้างที่สะสม โดยเฉพาะผู้ที่ทานยามานานๆ จะมีสารตกค้างอยู่ที่ตับที่ไต ตัวนี้จะช่วยดีท็อกออกไปได้ค่ะ ซึ่งแตกต่างจากการสวนทวาร ที่ดีท็อกแค่ลำไส้ และทำให้ร่างกายสูญเสียน้ำ ส่งผลให้ผิวพรรณดูโทรม

ปกป้องและสริมสร้างความแข็งแรงให้แก่ร่างกายเพื่อต้านการทำลายจากสารพิษ

ผิวพรรณเต่งตึง เนียนใสสุดๆค่ะ รอยฝ้า รอยกระ รอยสิว จางลงได้อย่างชัดเจน

ส่งเสริมให้รากผมแข็งแรงขึ้น ผมที่หลุดร่วงก็จะสามารถเกิดขึ้นใหม่ ผมหงอกก็ค่อยๆเปลี่ยนเป็นผมดำได้

เลือดไหลเวียนได้ดีขึ้น มีหลายท่านทานแล้วเปรียบเทียบกับผลตรวจจากแพทย์ก่อน และหลังทานได้เลยค่ะ

ร่างกายสมบูรณ์แข็งแรง เหมือนได้กลับไปเป็นหนุ่มสาวอีกครั้งหนึ่ง

สนใจสามารถติดต่อสอบถามพลอยเพิ่มเติมได้ตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ
    081-987-4944
    Line : littleplloy
    beautyskin4u@gmail.com

ขอบคุณค่า
    Last edited by little twin stars; 10-22-2013 at 11:10 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->