ขอขายน้ำหอมมือสองใช้เองหน่อยครับ ทุกขวดเก็บอย่างดีครับ ราคาขายรวมส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนให้ฟรีน่ะครับ ถ้า EMS + เพิ่ม 40 บาทครับ (นัดเจอสะดวกหัวลำโพง ที่เดียวน่ะครับ)

ของแถมครับ ไม่ต่อราคามีของแถมให้ครับ ซื้อ 1 ขวดเลือกได้อย่างล่ะหลอดครับ เป็นน้ำหอมแบ่งขายที่ผมซื้อมาจากคุณ ARTENT ในOCZ และคุณเกียรติ เวป BENZAC perfume ครับ ขวดนึงประมาณ 4-5 ML ครับ
- Bogart pour Homme
- Narciso Rodriguez for Him MUSC EDP
- L'Eau d'Issey Pour Homme by Issey Miyake
- Narciso Rodriguez for Him

1. Armani Mania ขนาด 100 ML ซื้อมาจาก KING POWER ครับ เหลือตามรูปเลย ขอขาย 1550.- ครับ

แนวกลิ่นสไตล์ Armani mania
Armani mania สื่อความเป็นผู้ชายที่เรียบง่าย ผ่อนคลาย เท่ห์ โก้ มีรสนิยมอย่างแท้จริง
ความสดชื่นในแบบฉบับผู้ชาย ด้วยกรีนแมนดาริน และ หญ้าฝรั่น ที่นำพาความสดชื่น
อย่างแรงเมื่อแรกสัมผัส สื่อความเข้มแข้งแบบผู้ชาย และเสน่ห์เร้าใจชวนให้หลงใหล
ด้วยซีดาร์ และรากไม้หอมของต้นหญ้า vetiver สะท้อนความสดใส กระตุ้นความ
เซ็กซี่ ด้วยอัมพันและมัสก์ ที่ให้กลิ่นหอมติดกายคุณ ด้วยความรู้สึกสบาย ๆ เหมาะกับ
ทุกโอกาส

2. Sean John Unforgivable ขนาด 125 ml ซื้อมาจาก KING POWER ครับ ใช้ไปนิดเดียวเองครับ เหลือเกิน 100 ml แน่ๆ ขอขาย 1690.- ครับ

Unforgivable เป็นน้ำหอมที่ให้ความเย็น, เซ็กซี่, สรรค์สร้างมาจากพันธุ์ไม้ต่างๆ เป็นส่วนผสมอันทันสมัยและเหมาะที่สร้างสไตล์แบบผู้ชาย และความโก้หรูแบบคลาสสิก ส่วนประกอบของพืชรสเปรี้ยวที่เปียกน้ำและให้ความสดชื่น แสดงให้เห็นถึงพลังขับเคลื่อนของผู้ชายที่อยู่เบื้องหลัง ให้กลายเป็นการแสดงออกที่ยอดเยี่ยมของเสน่ห์ทางเพศอันบริสุทธิ์
น้ำหอมนี้นำส่วนประกอบชั้นเลิศที่บริสุทธิ์ 7อย่างมา ใช้ อิตาเลียน เบอร์กามอต ((Italian Bergamot), ลาเวนเดอร์ (Lavender), ซิซิเลียน เลมอน (Sicilian Lemon), โมรอคคอน แทงเจอรีน (Moroccan Tangerine), เกรพฟรุต (Grapefruit), จูนิเปอร์ (Juniper), แคลรี่ เซจ (Clary Sage) ส่วนประกอบเหล่านี้มีตรา ORPUR ที่แสดงให้เห็นถึงการปิดผนึกแบบพิเศษเพื่อป้องกันคุณภาพ สำหรับวัตถุดิบที่มาจากธรรมชาติ 100 เปอร์เซ็นต์ ซึ่งมีคุณภาพยอดเยี่ยมและสุดหรู และเพื่อให้น้ำหอมนี้มีความหรูหราเป็นพิเศษ

3. D&G Masculine by Dolce&Gabbana ขนาด 50 ml ซื้อมาจากฮ่องกงครับ เหลือตามรูป ขอขาย 390.- ครับ

D&G Masculine เป็นน้ำหอมที่เด่นด้วยกลิ่นมะนาว และ woody accord ที่ช่วยให้ผ่อนคลายและให้ความเป็นชายแบบกำลังดี

จัดอยู่ในโทน woody aromatic ให้กลิ่นที่สดใส สดชื่น สะอาด ในช่วงต้น สร้างความกระปรี้กระเปร่าไปกับกลิ่นมะกรูดและมะนาว โดยมี petitgrain เป็นตัวรอง ซึ่ง note ตัวนี้หลาย ๆ คนอาจจะคุ้นเคยหากชอบน้ำหอมกลิ่นโทน lemony สะอาด ๆ เหมือนอาบน้ำมาใหม่ ซึ่งส่วนมากจะเป็นน้ำหอมในยุค 80s และ 90s

กลิ่นกลางนั้นเริ่มซับซ้อนขึ้น และสิ่งนึงที่เหมือนรุ่นของผู้หญิงคือ powdery accord ที่จะมาให้จับกลิ่นได้แน่นอน ซึ่งกลิ่นโทนนี้ให้ความรู้สึกผ่อนคลาย comforting ในระดับหนึ่ง ในขณะเดียวกันก็แสดงถึงความเป็นชายในเชิงสุภาพบุรุษที่ดูแลตัวเองดี

เบสให้กลิ่น woody อ่อน ๆ มีความเป็นธรรมชาติพอสมควร

(Credit: Benzac perfume ครับ)

ติดต่อทาง PM หรือ Tel/WhatsApp 081-241-56-97 YIM (LINE ID: yimmyfloyd) ครับ ขอขอบคุณ OCZ ด้วยครับ