Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ~ มีกางเกงยีนส์ขาดเข่า ของใหม่!!! ....ทุกชิ้น ส่งฟรี!! ลงทะเบียนทุกตัวค่าาา...Ems +30!!! .....New & Used (ใส่ครั้งเดียว) มีชุดไปงานแต่ง งานหมั้น ไหล่เฉียง ปาดไหล่ เกาะอก เสื้อกล้ามเว้าหลัง แมกซี่เดรส รองเท้า และอีกมากมายหลายแบบ ~

Hybrid View

Warning Points:
    5/5

Talking ~ มีกางเกงยีนส์ขาดเข่า ของใหม่!!! ....ทุกชิ้น ส่งฟรี!! ลงทะเบียนทุกตัวค่าาา...Ems +30!!! .....New & Used (ใส่ครั้งเดียว) มีชุดไปงานแต่ง งานหมั้น ไหล่เฉียง ปาดไหล่ เกาะอก เสื้อกล้ามเว้าหลัง แมกซี่เดรส รองเท้า และอีกมากมายหลายแบบ ~

เสื้อผ้าที่ลงขายส่วนมากไม่เคยใส่ค่ะ หรือใส่แค่ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีสีซีดค่ะ

ขอดูรูปได้น่ะคะ พอดีย่อขนาดเล็กไป..พอจะใหญ่ก็เบ้อเริ่มเลย 555

ตัวไหนมีแบรนด์ เป็นของแท้ล้าน% ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ

สั่งซื้อ/ สอบถาม ติดต่อ PM, E-mail : catty_pp@hotmail.com

ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนน่ะค่ะ เสื้อผ้าตัวไหนขายแล้วจะลบรูปภาพทิ้งเลยน่ะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ

ของใหม่!!!! เพิ่งได้มาคะ ไปรษณีย์เพิ่งมาส่งเลยคะ ทรงสวยคะ สวยมากกก แต่ใส่แล้วไม่เหมาะกับบุคลิกแม่ค้าคะ อุตส่าห์พรีรอมาเดือนนึงค่ะ 555...ขอรูปจริงเพิ่มเติมได้ทุกมุมเลยคะ พอดีแม่ค้ายังไม่สะดวกถ่ายลง (ของจริงเหมือนในรูปเป๊ะๆๆๆๆๆ จ้า)

ขาย 750.- ยูเนี่ยนมอลล์ขาย 980.- ขึ้นนะคะ
    ขนาด เอว 25"-26" สะโพก 35"

ของใหม่คะ!! มีใส่ลองไม่ถึง 1 นาที ซื้อมาฝากพี่ ฝากน้อง แต่ซื้อผิดไซส์คะ คนนึงใหญ่ไป คนนึงเล็กไป...ซื้อมาตัวละ 490 (ลดจาก 520 เพราะซื้อหลายตัว)...ซื้อมาจากร้านในคริสตัล ปาร์คนะคะ งานดีไม่ใช่ตลาดนัดคะ

ส่งต่อขาดทุน>>>>>>> ตัวละ 400 บาท T____T

เป็นผ้าคล้ายยีนส์ผสมสแปนเดกซ์ แต่ไม่หนาแบบยีนส์คะ นุ่มกว่า ยืดหยุ่นได้นิดหน่อย มีติดดอกเดซี่ที่ด้านหลัง 2 ดอก น่ารักมากกกกคะ ทรงก็น่ารักมากกกกจริงๆ

สีชมพู / สีฟ้า - Size M เอว 26" ยาว 17"

สีดำ - Size S เอว 24"-25" ยาว 16.5"

เดรสแขนยาวเว้าไหล่ เลายริ้ว ผ้ายืดอย่างดีค่ะ นุ่มมากกกก เก็บทรงค่ะ สีกรมริ้วขาว. ไม่เคยใส่ค่ะ

เสื้อแขนเดียว ผ้าดีมากกกกกกก เงา นุ่ม ดูหรูแน่นอนค่ะ ...สีน้ำเงินนีเวียสว่างมากกกก สดใสมากกกก (ในรูปสีเพี้ยนกระจายเลยค่ะ 555) อกฟรีไซส์ มียางนืดเล็กด้านหลัง ใส่กับกางเกง หรือกระโปรง ใส่ออกงานได้สบาย คอนเฟิร์มค่ะ ได้ไปไม่มีผิดหวัง!!!...ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อมาแพง ส่งต่อราคาแสนถูกเลยค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ทำเป็นรูปโบว์ที่ปลายเสื้อ มีฟองน้ำเสริมอก ใส่แล้วไม่ลอยโป๊ค่ะ ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงเอวสูงยิ่งน่ารักมากกกค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ!! อก 33"-34" ยาว 15.5" ราคา 250 บาท

Dress เข้ารูป Nanda style size S ผ้าดีมากกกกกกกกกกกกกค่ะ นุ่ม มีซิปข้างเก๋ (ไม่เคยใส่คะ ของใหม่เลย)

ราคา : 350฿ (ซื้อมา 590฿)

Mini dress ใส่เป็นเดรส หรือเสื้อตัวยาว กับเลกกิ้งได้ค่ะ ลายดอกไท้ ผ้ายืดนุ่มนิ่มสุดๆๆๆๆ ของจริงสีจะหวานๆค่ะ ยาว 28"

ของใหม่ค่ะ !! รองเท้า Charles & Kieth หนังสีดำ size 36 (แต่สำหรับคนเท้าไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ ) สูง 4 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 1,550 บาทค่ะ - ส่งฟรี Ems -

รองเเท้า Charles & Kieth size 36 (แต่สำหรับคนไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ )
    สูง 4.5 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) - ส่งฟรี Ems -

Dress 400 บาท สีครีมผ้าชีฟอง แต่งลูกไม้ช่วงใต้อก ทรงกระโปรงหน้าสั้น-หลังยาว เก๋มากๆๆๆๆค่ะ

Dress 350 บาท สีเทาผ้าชีฟอง ประดับเพชรและลูกปัดสีเทา ใส่แล้วดูหวานแน่นอนค่ะ ^^

ขอบคุณลูกค้าทุกๆท่าน และ SBN Town สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ
    Last edited by sweet-ip; 10-04-2013 at 11:03 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->