Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เปิดรับพรีออเดอร์ Garrett Popcorn จากสิงคโปร์ สั่งกันมาเลยจ้า มีรอบการสั่งซื้อเดือนละ 2-3 ครั้งนะคะ ซื้อก่อนขึ้นเครื่อง เพื่อความสด กรอบ ใหม่ จะ Seal ถุงแบบสูญญากาศให้อีกรอบนะคะ ส่งฟรี ems

Warning Points:
    0/5

Thumbs up เปิดรับพรีออเดอร์ Garrett Popcorn จากสิงคโปร์ สั่งกันมาเลยจ้า มีรอบการสั่งซื้อเดือนละ 2-3 ครั้งนะคะ ซื้อก่อนขึ้นเครื่อง เพื่อความสด กรอบ ใหม่ จะ Seal ถุงแบบสูญญากาศให้อีกรอบนะคะ ส่งฟรี ems

*Pre-order* Garrett Popcorn จากสิงคโปร์
    เปิดรับพรีออเดอร์ข้าวโพดคั่ว Garrett จากสิงคโปร์

เพื่อความสดกรอบ เราซื้อให้เฉพาะคนที่สั่งเท่านั้น ไม่มีสต๊อคค้างนานค่ะ

สั่งซื้อได้เป็นรอบๆ เดือนละ 2-3 ครั้ง สอบถามรอบสั่งซื้อได้ทาง LINE: tanyarecipe จ้า
    ซื้อให้ก่อนขึ้นเครื่องนะคะ ส่งฟรีแบบ EMS ทุกรายการจ้าาา

ปรับราคาลดต้อนรับเทศกาลของฝาก รีบมาซื้อหากันได้เลยนะคะ
    รับรองว่าเป็นของขวัญของฝากที่ถูกใจผู้รับทุกเพศทุกวัยแน่นอนจ้า

ปัจจัยสำคัญคือความสดกรอบ ทำให้ได้รสชาดอันหอมหวานของป๊อบคอร์น
    เราใส่ใจคุณภาพในข้อนี้จึงมีการซีลถุงแบบสูญญากาศให้
    เพื่อคงรูปและความสดไว้ให้ได้นานที่สุดค่ะ ^.^

รีวิวจากลูกค้าประจำค่ะ

ฝากกด LIKE ด้วยนะคะ
    www.facebook.com/miraclenoeleven

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

คุยกันก่อนจ้า
    • แม่ค้าชื่อ 'ไก่' นะคะ ไม่ค่อยสะดวกที่จะติดต่อทาง PM นะคะ
    • LINE: tanyarecipe สะดวกที่สุด add มาได้ตามสะดวกจ้า
    • ติดต่อทางโทรศัพท์ที่เบอร์ 088-5492856 (บางทียุ่งๆ อาจไม่รับสาย LINE มาเลยค่ะ)
    • ติดต่อทางอีเมล์ tanyanana@gmail.com
    • โปรดเลือกสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อ เพราะว่าไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
    • ถ้าพร้อมโอน CF ได้เลยนะคะ ถ้ายังไม่พร้อมจะให้สิทธิ์คนที่พร้อมกว่าค่ะ
    • โอนเงินเรียบร้อยแล้ว แจ้งชื่อที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ให้ทราบทาง SMS, LINE หรือ what's app

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

การ์เร็ท ป็อปคอร์น (Garrett Popcorn) เป็นป็อปคอร์นเจ้าดังจากชิคาโก สหรัฐอเมริกา ตั้งแต่ปี 1949 ป็อปคอร์นยี่ห้อนี้กลายมาเป็นอีกหนึ่งของฝากซื้อ หรือ พรีออเดอร์จากสิงคโปร์ เนื่องจากความหวาม มัน หอม ของป๊อปคอร์นที่ทำให้ใครได้ชิมก็ติดใจ และที่สำคัญการ์เร็ท ป็อปคอร์นยังไม่ได้เข้ามาเปิดสาขาในประเทศไทย เลยทำให้ต้องหอบหิ้วกันจากสิงคโปร์กลับบ้านคนละหลายๆ ห่อ

จากที่ได้สัมผัสและลิ้มลอง รสชาดอร่อย หอมเนย กรอบ อยู่ได้หลายวันจริงๆ ไม่ต้องสงสัยว่าทำไมคนถึงอดทนรอต่อคิวซื้อทีละนานๆ ไม่ลองไม่รู้นะคะ ^.^

Garrett Popcorn: Chicago Mix เป็นรสชาดที่ผสมกันระหว่างรสชีสกับคาราเมล กินพร้อมๆ กัน ก็อร่อยลงตัวค่ะ

Last edited by tanyanana; 11-14-2013 at 08:53 AM.

Business Review::
    http://sbntown.com/forum/showthread....552#post741552

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->