Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ♥ TM : กลับมาแล้วจ้า Midnight Sale บ้าง! ด่วนน้า ของดีราคาเด็ด มีจำนวนจำกัดนะคะ ^^ - BALENCIACA - MARC by MARC JACOBS - PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE - AVENE & EVIAN Facial Spray - KOSE - เรามี "ของแถม" ให้ทุกรายการสั่งซื้อตามยอดค่ะ ♥

zazzy_kimz's Avatar
    zazzy_kimz is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face ♥ TM : กลับมาแล้วจ้า Midnight Sale บ้าง! ด่วนน้า ของดีราคาเด็ด มีจำนวนจำกัดนะคะ ^^ - BALENCIACA - MARC by MARC JACOBS - PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE - AVENE & EVIAN Facial Spray - KOSE - เรามี "ของแถม" ให้ทุกรายการสั่งซื้อตามยอดค่ะ ♥

รบกวนลูกค้าอ่านรายละเอียด
    ที่เน้นตัวหนา / ขีดเส้นใต้ หรือ ไฮไลท์สี ให้ครบถ้วน
    เพื่อความสบายใจของผู้ซื้อและผู้ขายค่ะ ขอบคุณค่า >3<

Contact me
    E-mail : ks.weshare@live.com (ตอบไวสุดๆ ค่ะ)
    or mikmickeymik@hotmail.com
    Line : mikmickeymik
    Sbntown : PM (ตอบช้านะคะ เพราะไม่ได้ออนเว็ป ยกเว้นมาตั้งกระทู้ค่ะ)

เนื่องจากเราทำงานหน้าคอมพิวเตอร์เป็นหลัก และต้องเดินทางไปมาบ่อย จึงสะดวกตอบทาง E-mail ที่สุดค่ะ
    ส่วน Line คือแป้นมือถือก็เล็กมาก ปวดตา (มีปัญหาสายตา) พิมพ์ไม่ค่อยไหวคะ จะตอบช้าหน่อยนะคะ
    หากให้ตอบ E-mail จากคอมพ์ขอให้บอกค่ะ ไวมากๆ ไม่ต้องกังวลเลยว่าจะเลทเป็นวัน
    (ถ้าไม่ได้หลับหรือยุ่งอยู่ จะตอบทันทีค่ะ) สินค้าทุกชิ้นอยู่ไทย มีคนแพ็คของส่งตลอดค่ะ

Last edited by zazzy_kimz; 07-15-2014 at 01:52 PM.

zazzy_kimz is offline Trusted Member
    0/5

Red face Re: ♥ TM : กลับมาแล้วจ้า Midnight Sale บ้าง! ด่วนน้า ของดีราคาเด็ด มีจำนวนจำกัดนะคะ ^^ - BALENCIACA - MARC by MARC JACOBS - PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE - AVENE & EVIAN Facial Spray - KOSE - เรามี "ของแถม" ให้ทุกรายการสั่งซื้อตามยอดค่ะ ♥

หายไปน๊านนาน... กลับมาอีกครั้งจ้า! รอบนี้มี PROMOTION เช่นเคยน้า ^____^
    (แถมตัลล๊อด ลูกค้าน่ารัก เราก็อยากให้ค่ะ >__<)

*** ในกรณีที่รวมราคาสินค้าได้ 500-999 บาท มี Tester แถมให้ค่ะ
    เลือกได้ที่ด้านล่างของกระทู้เลยค่า มีให้เลือกหลายช้ินค่ะ

*** ในกรณีที่รวมราคาสินค้าได้มากกว่า 1000 บาท รับเป็น 1 ชิ้นพิเศษนะคะ
    เลือกได้ที่ด้านล่างของ reply นี้ค่ะ หรือเลือกรับเป็น Tester 5 ชิ้น
    หรือเลือกเป็นสินค้าที่เราลงขาย (ชิ้นที่ไม่เกิน 450 บาท) 1 ชิ้น

หมายเหตุ :
    Tester หรือของแถมต่างๆ ที่ตั้งใจให้ ไม่มีผลต่อราคาของนะคะ
    ฉะนั้นจะเอาหรือไม่เอา มีค่าเท่ากันค่ะ ของที่ให้ก็คือแค่อยากให้ไปใช้กันคะ ^^

ทุกรายการมีค่าจัดส่ง แต่ถ้าลูกค้าน่ารัก เราส่งฟรีเลยค่ะ !

เราจะพยายามลงรายละเอียดไว้ให้ครบถ้วนทุกชิ้นนะคะ
    ลูกค้าจะได้ไม่ต้องเสียเวลาหาอีกว่า.. ถูกกว่าจริงหรอ ถูกกว่าเท่าไหร่นะ
    ไหนๆ ก็คงต้องเช็คกันก่อนอยู่แล้ว จะได้ไม่เสียเวลาค่ะ ^^

และอยากแจ้งว่าเหตุผลที่เรานำของมาขายในราคาที่น่ารักขนาดนี้
    ไม่ได้หมายความว่าเป็นของไม่ดี แต่เนื่องจาก "การนำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ใช้
    ในราคาที่น่ารักและคุ้มค่ากับคุณภาพ ย่อมดีกว่าใช้ไม่ทัน
    แล้วปล่อยของให้เสียไปเปล่าๆ ค่ะ เสียดายของค่ะ"

PLEATS PLEASE Issey Miyake

[USED like VERY NEW] PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE EAU DE TOILETTE 50 ml.
    กลิ่นหอมแบบดูดี และแอบหวานน้อยๆ แต่ไม่เลี่ยนค่ะ

แนวกลิ่นฟลอรัลดั่งธารน้ำหวานจากเกสรดอกไม้
    กลิ่นหอมหวานที่ชวนให้ติดใจจากดอกวนิลลา กลิ่นสดชื่นของผลไม้สด
    กลิ่นโน๊ตต่างๆ
    จะประกอบไปด้วย Nashi pear, peony, patchouli และ vanilla

ดีไซน์ของขวดแก้วมีลักษณะเป็นหน้าตัดหลากมิติ
    ที่ได้ไอเดียวจากกระเป๋า Bao Bao by Issey Miyake
    พร้อมกับฝาครอบจุดรูปดอกคาลิกซ์ ดอกไม้ขาวที่ดูพลิ้วไหว
    และมีลักษณะเป็นจีบเหมือนงานอัดพลีตอันขึ้นชื่อ

ซื้อมาราคาเต็มจากพารากอน รู้สึกจะ 2900 นะคะ
    รุ่นนี้มาไม่เต็มขวดตั้งแต่แรกค่ะ เราใช้ไปนิดเดียวเอง like NEW จริงๆ
    ขอส่งต่อราคาขาดทุนสุดตัวแล้วนะคะ.. 1550 SHOCK PRICE -->1000 ค่ะ
    / ชิ้นนี้ส่ง EMS ฟรีจ้า กันกระแทกเรียบร้อย แพ็คเริ่ดค่ะ

และ
    สามารถเลือกอะไรก็ได้เป็นของแถมที่เราลงขายไว้ ทั้งจากห้องน้ำหอม
    หรือ ห้องเครื่องสำอางค์ 1 ชิ้นเลยค่ะ (โดยต้องมีมูลค่าลงขายไม่เกิน 450 บาทนะคะ)
    *** ของแถม ไม่มีผลต่อราคาของนะคะ จะรับไม่รับของแถม ของที่ขายก็ราคาเดิมค่ะ

Zone แจกแถมค่า
    ของแถม lot ที่ 3 แล้วนะคะเนี่ย

เริ่มที่... ของแถมสำหรับท่านที่มียอดซื้อตั้งแต่
    500 - 699 บาท เลือกได้ 2 ชิ้นค่ะ
    700 - 999 บาท เลือกได้ 3 ชิ้นค่ะ

INNISFREE SOYBEAN FIRMING NECK CREAM ---> มี 2 ชิ้น
    (แบรนด์เกาหลีค่ะ อันนี้เป็นครีมทาคอค่ะ)

TOO FACED Shadow Insurance ---> มี 2 ชิ้น

THE FACE SHOP The SMIM Repair Serum (เซรั่มซ่อมแซมผิวล้ำลึก) ---> มี 9 ชิ้น ตอนนี้มีอีก 5 ชิ้น
    THE FACE SHOP Collagenic XP V-Lifting cream (บำรุงกระชับค่ะ) --->
    มี 4 ชิ้น ตอนนี้มีอีก 2 ชิ้น
    THE FACE SHOP Essence BB Cream ---> หมดแล้วค่า

SKIN FOOD - Black Sesame Hot Mask ---> มี 1 ชิ้น
    SKIN FOOD - Green Tea Milk Cleansing Gel (Fresh) ---> มี 3 ชิ้น

DHC - Facial Scrub ---> มี 1 ชิ้น
    DHC - Cleansing Oil ---> มี 4 ชิ้น
    DHC - Mild Soap (for face) --->
    มี 4 ชิ้น ตอนนี้มีอีก 3 ชิ้น
    DHC - Olive Virgin Oil ---> มี 2 ชิ้น
    DHC - Mild Lotion Natural ---> มี 2 ชิ้น
    DHC - Olive-Corn Body Scrub ---> หมดแล้วค่า

ตามด้วย...ของแถมสำหรับท่านที่มียอดซื้อตั้งแต่ 1000 บาทขึ้นไปค่ะ

หากไม่อยากได้ของแถมด้านล่างนี้ สามารถเลือก Tester ด้านบน 5 ชิ้นแทนได้
    หรือ เลือกเป็นสินค้าที่เราลงขายอยู่ (ชิ้นที่ไม่เกิน 450 บาท) 1 ชิ้นได้เช่นกันค่ะ

1. DHC เครื่องดื่ม COLLAGEN 7000mg. ที่สาวๆ ญี่ปุ่นนิยมกินกันค่ะ
    (ทั้งขวดหนัก 200 mg.)

2. VICHY NORMADERM Night
    Anti-imperfection + Rejuvenating care Suitable for Sensitive Skin 30ml. ขนาดปกติ
    ครีมบำรุงผิวหน้าสำหรับผิวมัน และผิวบอบบาง หรือมีแนวโน้มเป็นสิวง่าย สูตรกลางคืน

วิชี่ นอร์มาเดิร์ม ไนท์ สูตรใหม่นวัตกรรมล่าสุดจากวิชี่ได้รับการพัฒนาเพื่อต่อสู้กับปัญหาจุดบกพร่องต่างๆของผิว
    ฟื้นบำรุงผิวยามค่ำคืน ผสาน 3 สารสำคัญ
    1. LHA + Glycolic Acid : ช่วยผลัดเซลล์ผิวอย่างอ่อนโยน
    2. Vitamin C+ : ช่วยฟื้นบำรุงผิวให้กระจ่างใสด้วยเนื้อครีมนุ่ม ชุ่มชื้น

3. THE FACE SHOP Real Nature Mask Lemon
    extract grounded from fresh lemon 1000mg contained
    สูตร Brightening ค่ะ ---> เลือกได้ 1 ชิ้นค่ะ

4. DIOR ---> เลือกได้ 1 ชิ้น
    1. DIOR SNOW WHITE REVEAL FRESH CREAM 5ml.
    2. DIOR J'adore Eau De Toilette พกติดตัวได้เลย

5. TOO FACED Shadow Insurance
    แต่! ขอสงวนเผื่อไว้ให้ท่านที่ต้องการซื้อ Too faced Primer
    ที่ลงขายในห้องเครื่องสำอางค์ ก่อน นะคะ

6. CLINIQUE Anti-Blemish Solution สูตรสำหรับผิวที่มีแนวโน้มจะเป็นสิว
    ช่วยขจัดน้ำมันส่วนเกินและควบคุม ป้องกันไม่ให้สิวลุกลาม มี 2 ชิ้นให้เลยนะคะ
    1. Clearing Moisturizer 7ml.
    2. Cleansing Bar for face and body 15g.

7. LAURA MERCIER ---> เลือกได้ 1 ชิ้น
    1. Foundation Primer สูตรปกติ
    2. Tinted Moisturizer SPF 20 สี Nude

8. Hand cream Rose of Heaven ของ KOSE ค่ะ ---> หมดแล้วค่า

9. สุดยอดความฮิตจาก KOSE ค่ะ
    Sekkisei & Seikisho สาวกความงามไม่รู้จักนี่ไม่ได้เลย พลาดมาก ---> หมดแล้วค่า

ABOUT me : )

อยากอ่าน อ่านได้ค่ะ ไม่อยากอ่านก็ข้ามโลดค่ะ ^^
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของส่วนตัว ไม่ได้ซื้อมาไว้เพื่อขาย แต่แค่นำมาแบ่งปันกันใช้ค่ะ
    เพื่อนแม่ค้าในนี้เยอะค่ะ แต่ลูกค้าเยอะกว่า เพราะว่าอยู่หลายห้องค่ะ >.<
    เราคุยง่ายค่ะ อยากถามอะไร ก็ถามมาได้หมดคะ ไม่ซื้อก็ไม่เป็นไร ตอบหมดจ้า
    ลูกค้าก็ต้องการข้อมูลก่อนซื้ออะเนาะ (แต่ขอเป็นคำถามที่เกี่ยวข้องกับสินค้าโดยตรงนะคะ)

และอยากแจ้งว่าเหตุผลที่หลายๆ ท่าน (รวมทั้งเราเอง) นำของมาขายในราคาที่น่ารักขนาดนี้
    ไม่ได้หมายความว่าเป็นของปลอมหรือของไม่ดี แต่เนื่องจากการนำมาแบ่งให้เพื่อนๆ ได้ใช้
    ในราคาที่น่ารักและคุ้มค่ากับคุณภาพนั้น ย่อมดีกว่าปล่อยของให้เสียไปเปล่าๆ ค่ะ เสียดาย

เราแจ้งรายละเอียดสินค้าตามที่เป็นอยู่จริง ของไม่ดีไม่เอามาโชว์ให้ขายหน้าค่า
    เพราะไม่ได้อยาก discredit ตัวเองด้วยการนำของไร้คุณภาพมาขาย มันเสียหายมากค่ะ
    ทดแทน credit ที่สั่งสมมาตั้งนานไม่ได้เลย

เราขายของมานานแล้วค่ะ ลูกค้าก็การันตีกลับมาทุกท่านค่ะว่าได้ไปแล้วไม่ผิดหวัง
    บางชิ้นขายถูกเกินไปด้วยซ้ำค่ะ อีกทั้งเราก็เคยเป็นลูกค้าให้แม่ค้าหลายๆ ท่าน
    เราเข้าใจทั้งสองฝ่ายค่ะ... ความไว้ใจ และ ความเชื่อใจเป็นสิ่งสำคัญสำหรับ
    การซื้อขายออนไลน์ แต่ยังไงก็อยากให้มองกันหลายๆ มุมเนาะ
    อย่าสำคัญว่าลูกค้าจะเป็นฝ่ายที่ได้รับความเสียหายฝ่ายเดียวค่ะ
    เคสที่แม่ค้าโดนลูกค้าหลอกก็มีเยอะแยะค่ะ ^^

Last edited by zazzy_kimz; 01-05-2015 at 11:40 PM.

0/5

Red face Sold Items

SOLD ITEMS

ขออนุญาต UPDATE แจ้ง ณ July 2014 => ตามนี้ค่ะ...

☆ tracking number ที่เราลงไว้หลังชื่อสินค้านั้นนานมากแล้ว (ปี 2010-2013)
    เมื่อนำไป search หาสถานะพัสดุในตอนนี้ จะขึ้นว่า 'ไม่พบข้อมูล'
    (ปณ.พึ่งเคลียร์ระบบคะ, tracking ที่จะนำมา search ได้ต้องเป็นของปีนี้เท่านั้น)

ดังนั้นถ้าท่านใดต้องการดูภาพใบเสร็จจากปณ. ที่มี tracking number ตรงกันกับที่เราลงไว้
    จะเอาให้ดูนะคะ เพราะเก็บใบเสร็จไว้ทุกใบค่ะ ขอบคุณค่ะ ♡

SHU UEMURA

(ทุกชิ้นเป็นขนาดปกติค่ะ)
    - Whitefficient whitening lotion 150 ml. x 1 / RG285039597TH
    - Whitefficient whitening emulsion 75 ml. x 1 / EJ086843902TH
    - Whitefficient Intense whitening essence 30 ml. x 1 / RG363394449TH
    - Vitalizing line-reducing eye essence 15 ml. x 2 / เหมา 2 เยย RG200841964TH
    - Face Powder Sheer colorless / RG285012152TH
    - Face Powder color Pink 200 / RG285068179TH
    - Pony blusher no.20 x 1 / RG285068179TH
    - Whitefficient clear brightening gentle cleansing oil ปริมาณ 450 ml
    /
    ขวดรีฟิล RG265928727TH, ขวดฝาปั๊ม EJ151018935TH

MARC by MARC JACOBS
    [USED 35%] Marc by Marc Jacobs
    รุ่น Oh, Lola! EAU DE PARFUM 100 ml.
    SOLD OUT แล้วค่า / EK245617796TH

BALENCIACA
    [USED like VERY NEW] BALENCIACA
    รุ่น BALENCIACA PARIS EAU DE PARFUM 75 ml.
    SOLD OUT แล้วค่า / EK245611745TH

VERA WANG
    [Used 45%] VERA WANG
    รุ่น SHEER VEIL EAU DE PARFUM 100 ml.

SOLD OUT แล้วค่า / EJ896904188TH

LANEIGE
    [NEW] WATER BANK ESSENCE SET
    SOLD OUT แล้วค่า / EJ908802532TH

CHANEL
    [USED like VERY NEW] LE BLANC DE CHANEL
    FRESH BRIGHTENING FOAM CLEANSER
    SOLD OUT แล้วค่า / EJ896904188TH

DHC
    [NEW] DHC Mild Soap ขนาดปกติ 90 ml
    SOLD OUT แล้วค่า /EJ909233483TH

ORIGINS
    [NEW] A Perfect World : Age-defense Treatment Lotion with White Tea 150 ml
    & A Perfect World : White Tea Skin Guardian 30 ml

SOLD OUT แล้วค่า / RG339424423TH

ANNA SUI
    [NEW] ROCK ME : SUMMER OF LOVE 50ml
    SOLD OUT แล้วค่า / RG266089967TH

[NEW] SECRET WISH : MAGIC ROMANCE 30ml
    SOLD OUT แล้วค่า / RG266093374TH

[USED 30%] FLIGHT OF FANCY 50ml
    SOLD OUT แล้วค่า / RG266093374TH

[USED 55%] DOLLY GIRL 50 ml
    SOLD OUT แล้วค่า / RG339424437TH

[USED 35%] FORBIDDEN AFFAIR 30 ml
    SOLD OUT แล้วค่า / RG339424437TH

SHISEIDO
    1.
    [USED like NEW]ANESSA milky sunscreen สูตร TOWN USE
    SOLD OUT แล้วค่า / RG285094085TH

2. [NEW] BABY POWDER (Pressed, Medicated)
    SOLD OUT แล้วค่า / RG266089967TH

THE BODY SHOP
    1. [NEW] JAPANESE CHERRY BLOSSOM SET
    (Cherry Blossom = ดอกซากุระค่ะ) SOLD OUT แล้วค่า

2. [NEW] CLEANSING MILK : CUCUMBER 250 ml
    SOLD OUT ค่า / RG285068151TH

3. [NEW] LYCHEE BODY BLOSSOM : BODY BUTTER 200 ml
    SOLD OUT ค่า / RG285088981TH

Last edited by zazzy_kimz; 01-05-2015 at 11:07 PM.

0/5

Wink การสั่งซื้อ

การสั่งซื้อ
    ♥ ช่องทางการโอนเงิน scb & k-bank
    จะส่งเลขที่บัญชีให้ก็ต่อเมื่อลูกค้าได้ตัดสินใจแล้วว่าต้องการ ซื้อ จริงๆ นะคะ

♥ สำหรับการส่งพัสดุ หากโอนวันไหน จะส่งให้วันถัดไปนะคะ
    หรืออย่างช้าไม่เกิน 2 วันทำการ และงดส่งของเสาร์อาทิตย์หรือวันหยุดค่ะ

*** ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาท
    แต่ถ้าซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป หรือ รวมราคาสินค้าได้มากกว่า 650 บาท
    หรือลูกค้าน่ารัก (ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นเหตุผลนี้) เราจัดส่งให้ฟรีค่ะ

ค่าจัดส่งในที่นี้ นอกจากจะหมายถึงค่า ปณ. แล้ว ยังรวมไปถึง การแพ็คอย่างดี กันแตก กันอะไรต้องเรียบร้อยสุดๆ
    เพราะนี่คือการขายเครื่องสำอางค์และน้ำหอม ซึ่งเป็นสินค้าที่แตกหักได้ง่าย ดังนั้นกรุณาเข้าใจกันด้วยนะคะ
    สินค้าราคาน่ารักและแพคให้อย่างดี... cost ในส่วนของค่าส่งก็ต้องช่วยๆ กันนิดนึงจ้า
    (ซึ่งลูกค้าเกือบทุกท่านจะ email กลับเสมอว่าแพ็คของได้เลิศมากๆ ประทับใจ พออ่านแล้วก็ดีใจค่ะ)

และงดต่อราคาแล้วค่า ไม่มีอะไรจะเสียแล้วค่า 555 ราคาน่ารักน่าคบมากๆ แล้วค่ะ
    ยกเว้นว่าซื้อเยอะจัดๆ เราจัดการลดให้โลดโดยไม่ต้องถามเลยจ้า เราใจดีค่ะ 55 XD

ที่สำคัญคือ... สินค้าทุกชิ้นซื้อมาเพราะอยากได้ ไม่ได้ซื้อมาเพื่อขาย หรือเก็งกำไร (ขายก็ถูกเวอร์ เอากำไรจากไหนละนัั่น = =)
    คือมันขาดทุนอยู่แล้วทุกชิ้นอะค่ะ เห็นๆ กันอยู่ คุณไปซื้อเองยังไงก็ไม่มีทางซื้อได้ในราคาแบบนี้นะ ^____^

♥ สินค้าพร้อมส่ง ไม่รับ cf ไม่ว่ากรณีใด การ cf คือมีการโอนเงินมาให้เราค่ะ
    และขอให้สิทธิท่านที่พร้อมโอน และไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ (ของดีมีจำกัด อิอิ)

♥ สินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยน โอนเงินคืน หรือคืนสินค้านะคะ
    ยกเว้นว่าพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม ซึ่งเหตุผลนี้ไม่มีทางเป็นจริงแน่นอนค่ะ
    เช่น ซื้อไปแล้วอยู่ๆ ไม่ชอบ ขอคืน ไม่ได้หรอกนะคะ แบบนั้นเราแย่เลย
    การซื้อมาจากการตัดสินใจของลูกค้าเอง หากต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม
    สอบถามได้เลยค่ะ เป็นหน้าที่ของเราที่ต้องตอบอยู่แล้วค่าาา

♥ ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่แวะเยี่ยมชมและซื้อสินค้ากับเรานะคะ

Last edited by zazzy_kimz; 01-05-2015 at 10:53 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->