Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: แล้วเราก็หากันจนเจอ...คลีนซิ่งสุดเลิฟ !!!

Warning Points:
    0/5

Red face แล้วเราก็หากันจนเจอ...คลีนซิ่งสุดเลิฟ !!!

โฮ... เปลี่ยนใช้มาหลายขวดจนมาเจอกับขวดนี้ มันใช่อ้ะบอกเลยยย
    ตอนนี้ไม่มีปัญหาผิวหน้าเหมือนเดิมแล้วค่า ต้องขอบคุณเพื่อนๆชาว sbntown ที่เคยแนะนำกันเข้ามาที่กระทู้ก่อนหน้านี้ด้วยนะคะ

Warning Points:
    0/5

Red face Re: แล้วเราก็หากันจนเจอ...คลีนซิ่งสุดเลิฟ !!!

ปลื้มซะขนาดนี้ไม่ทราบว่าคุณ จขกท ได้ไปรีวิวที่กิจกรรมนี้กับเค้าบ้างรึยังเอ่ยย ???
    http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=174013
    เรารีวิวไปละ รอลุ้น voucher ไปช้อปปิ้งล่ะ อิอิ

Comments from Facebook

Tags for this Thread