เสื้อผ้าที่ลงขายส่วนมากไม่เคยใส่ค่ะ หรือใส่แค่ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีสีซีดค่ะ

ขอดูรูปแบบชัดๆได้น่ะคะ พอดีย่อขนาดเล็กไป..พอจะใหญ่ก็เบ้อเริ่มเลย 555

ตัวไหนมีแบรนด์ เป็นของแท้ล้าน% ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ

สั่งซื้อ/ สอบถาม ติดต่อ PM, E-mail : catty_pp@hotmail.com

ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนน่ะค่ะ เสื้อผ้าตัวไหนขายแล้วจะลบรูปภาพทิ้งเลยน่ะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ

เดรสแขนยาวเว้าไหล่ เลายริ้ว ผ้ายืดอย่างดีค่ะ นุ่มมากกกก เก็บทรงค่ะ สีกรมริ้วขาว. ไม่เคยใส่ค่ะ ซัก รีด แขวนใส่ตู้เลนค่ะ ^^

เสื้อแขนเดียว ผ้าดีมากกกกกกก เงา นุ่ม ดูหรูแน่นอนค่ะ ...สีน้ำเงินนีเวียสว่างมากกกก สดใสมากกกก (ในรูปสีเพี้ยนกระจายเลยค่ะ 555) อกฟรีไซส์ มียางนืดเล็กด้านหลัง ใส่กับกางเกง หรือกระโปรง ใส่ออกงานได้สบาย คอนเฟิร์มค่ะ ได้ไปไม่มีผิดหวัง!!!...ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อมาแพง ส่งต่อราคาแสนถูกเลยค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ทำเป็นรูปโบว์ที่ปลายเสื้อ มีฟองน้ำเสริมอก ใส่แล้วไม่ลอยโป๊ค่ะ ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงเอวสูงยิ่งน่ารักมากกกค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ!! อก 33"-34" ยาว 15.5" ราคา 250 บาท

Dress สายเดี่ยว เปิดไหล่ size S ผ้าดีมากกกกกกกกกกกกกค่ะ ผ้ามันนิด ดูมีกลิตเตอร์ ซับในทั้งตัว ไม่เคยใส่ค่ะ

ราคา : 350฿ (ซื้อมา 590฿) ......พิเศษ ส่งฟรี!!

Mini dress ใส่เป็นเดรส หรือเสื้อตัวยาว กับเลกกิ้งได้ค่ะ ลายดอกไท้ ผ้ายืดนุ่มนิ่มสุดๆๆๆๆ ของจริงสีจะหวานๆค่ะ ยาว 28"

ของใหม่ค่ะ !! รองเท้า Charles & Kieth หนังสีดำ size 36 (แต่สำหรับคนเท้าไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ ) สูง 4 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 1,550 บาทค่ะ - ส่งฟรี Ems -

รองเเท้า Charles & Kieth size 36 (แต่สำหรับคนไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ )
สูง 4.5 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) - ส่งฟรี Ems -

Dress 400 บาท สีครีมผ้าชีฟอง แต่งลูกไม้ช่วงใต้อก ทรงกระโปรงหน้าสั้น-หลังยาว เก๋มากๆๆๆๆค่ะ

Dress 350 บาท สีเทาผ้าชีฟอง ประดับเพชรและลูกปัดสีเทา ใส่แล้วดูหวานแน่นอนค่ะ ^^

ขอบคุณลูกค้าทุกๆท่าน และ SBN Town สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ