Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: อาวุธคู่กายขาดไม่ได้ตอนล้างเมคอัพ

Warning Points:
    0/5

Wink อาวุธคู่กายขาดไม่ได้ตอนล้างเมคอัพ

ทุกวันนี้ใช้ตัวนี้อยู่ค่ะ หลังจากลองมาหลายตัวแล้วเกิดอาการแพ้ - -"
    เพิ่งรู้ว่าหนังหน้าเราถูกกับแบบออย ชอบตรงที่มันเช็ดออกง่ายดี ราคาไม่แพงด้วย อิอิ
    แล้วอาวุธคู่กายเพื่อนตอนล้างเมคอัพล่ะคะ เป็นยังไงบ้างเอ่ย...

Warning Points:
    0/5

Talking Re: อาวุธคู่กายขาดไม่ได้ตอนล้างเมคอัพ

ของBiore เราเคยใช้แบบคลีนซิ่งมิลค์กับแบบ Cotton อะค่ะ ชอบตรงที่ไม่ระคายเคืองผิว+ราคาดีค่ะ 555
    ส่วนตอนนี้พก L'Oreal อยู่จ้า แต่ว่าเดี๋ยวจะเปลี่ยนกลับไปใช้ Biore เหมือนกานแหละ

Comments from Facebook

Tags for this Thread