Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เพื่อนเคยใช้เจลล้างหน้าตัวนี้กันหรือเปล่าคะ?

Warning Points:
    0/5

เพื่อนเคยใช้เจลล้างหน้าตัวนี้กันหรือเปล่าคะ?

เป็นตัวโปรวาเมด กลูต้า ไบร์ท คลีนซิ่งเจลน่ะค่ะ เห็นข้างกล่องเค้าเขียนเอาไว้ว่า ช่วยลดปัญหาผิวหมองคล้ำ สีผิวไม่สม่ำเสมอ เพื่อผิวขาว กระจ่างใส อย่างธรรมชาติ ด้วยกลูต้าไธโอน เพื่อนๆลองใช้กันหรือยัง ใสขึ้นจริงป่ะ จะได้ไปลองซื้อมาใช้ดูบ้าง หน้าเราอย่างคล้ำรอยสิวก็เพียบ ><

Warning Points:
    0/5

Re: เพื่อนเคยใช้เจลล้างหน้าตัวนี้กันหรือเปล่าคะ?

ตัวนี้เราก็ใช้อยู่ค่ะ หน้าก็ดูขาวขึ้นนะแต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ แต่รอยสิวนะดูจางลงอย่างเห็นได้ชัดเลยล่ะค่ะ :d

Comments from Facebook