((ช่วยอ่านกติกาด้วยค่า
โทร 089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)

E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm อาจตอบช้านะคะ ถ้าให้เร็วจะเป็นช่องทางด้านบนตามแจ้งเลยจ้า
2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ ไม่รับ cf ปากเปล่า
นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ
กสิกร 052-265-8170

โอนเงินแล้วส่ง SMS หรือถ่ายรูปการโอนเงิน และส่งที่อยู่
ทางWHATS APP,
LINE ได้ที่ 089-920-1 สอง 1 สอง คะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ

]garrett popcorn อร่อยที่สุดในโลกvaccuum seal ถุงซีลสูญญากาศ ไม่ใช่ถุงซิบนะคะ free ems กันไปเยย**royce nama390,royce potato ,kitkat ลดราคาตามเงินเยน 12ห่อ ห่อละ 220 มีรสใหม่มาด้วย ชาเขียว ,dark choc,passion fruit,cookie and cream พร้อมส่ง พร้อมส่งจ้า ไม่ต้องพรี ไม่ต้องรอ**garrett popcorn อร่อยฝุดๆต้องลอง กำลังมาแรง คุนละ ลองยัง ลองเลยจ้า**royce nama**royce nutty**royce fruitty ใหม่

kitkatt
ชาเขียว,
dark,
passion fruit (เสาวรส)
cookie and cream

ห่อมี12ซอง
1ซองมี 2แท่ง

ห่อละ 250 ems 50

มีราคาส่งยกโหลนะคะ คละรสได้คะ ซองละ 220จ้า ใกล้หมดแล้วววววววว

สำหรับแม่ค้ามีราคาส่ง หากยกลังคะ ซองละ 220 าาาาาาา
royce nama 390

royce****royce***royce

**royce nama**royce nutty**royce fruitty ใหม่

Royce nama เปง chocolateสด_ผสมนมฮอกไกโดอันเลื่องชื่อ ที่คุนต้องติดใจในรสชาด มาใหม่่ๆๆๆเลย

กล่องน้ำเงิน รส ชอคนม 390
กล่องน้ำเงินเข้ม รสชอค ออกขมนินุงกำลังอร่อย 390
กล่องสีเขียว ชาเขียว
พร้อมส่งจ้า / แนะนำให้นัดรับคะ กัวละลายอะคะ //นัดรับขั้นต่ำ 3 แพคนะคะ ขายถูกคะ

********************************************************************************************

Garrette popcorn เคี๊ยวเพลิน ทุกรส อร่อยเว่อร์ จนหยุดไม่ได้ เผลอแปปเดวหมดซะละ ข้าวโพดไฮโซ ข้าวโพดเศรษฐี popcornดังแห่งยุค ต้องลอง ใครยังไม่ได้ลอง จัดด่วน เด๋วตกเทรนนะเตง

อร่อยที่สุดในโลก จาก Chicago USA เป็นยี่ห้อ เก่าแก่ อายุกว่า 60 ปีแล้ว (60ปี รสชาติไม่เปลี่ยนแปลง)เคลือบกันเต็มๆ ทุกเม็ด popcorn _ไม่มีแหว่งๆ หรือว่าหนาไป หวานหอม คาราเมล มากๆหวานแบบกินมากๆ ก็ไม่ได้ทำให้แสบคอ กินเพลิน กินได้เรื่อยๆ_

ตัว popcornไม่เหนียวเพราะ caramel ระดับ premium เข้มข้นเคลือบกันลมไว้อะ พร้อมเสริฟ อร่อยฝุดๆต้องลอง กำลังมาแรง คุนละ ลองยัง ลองเลยจ้า

free ems กันไปจ้า

caramel, cheese , chicagomix (คือรสผสม caramel และ cheese )
s 320
m 460
l590
jumbo 920
q 820
1gallon 1850
2gallon 2900

almond, macadamia , เม็ดมะม่วงหิมพาน
s 450
m 650
l 790
jumbo 1370
q 890
1gallon 2150
2gallon 3900

free ems

รสชาติคือจะเป็นรส caramel เหมือนกัน ที่เพิ่มขึ้นคือ มี almond, macadamia ที่เม็ดใหญๆเต็มๆๆ เคี๊ยวคู่กับpopcorn รสชาดสุดยอดอะ

Caramel แล้วจะรุ้ว่ารสชาด คาราเมลแท้ๆๆ หอมๆๆ เปงไง__ไม่ใช่แบบน้ำตาลมาเคลือบละก้มาบอกว่าเปงคาราเมลเคลือบก้แหว่งๆๆๆแบบที่เคยกิงน๊า_เคลือบเต็มหมดทุกเมด หร่อยฝุดๆ

Chicaco mix รสนี้ดังมาก ยอดฮิต มี 2 รส ในถุงเดียวกัลลล มีรสcheese จะออกเค็มมัน ชีสเปงชีสอะ ผสมกับ รส caramel จะออกหวานๆ หอมๆๆ เคี๊ยวมันๆๆ ฟินเว่อร์

แม่ค้ามีstock เอง พร้อมส่งนะคะ หากต้องการรสไหน ไซไหนที่หมดแล้วออเดอร์มาเลยคะ

แบบ quart

almond caramel

แมคคาเดเมีย

caramel

chicago mix