Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: คิ้วหนาไม่เท่ากัน ทำยังไงให้สวย

Warning Points:
    0/5

คิ้วหนาไม่เท่ากัน ทำยังไงให้สวย

อยากให้คิ้วหนาๆ เท่ากันทั้งแนว ไม่ใช่หนาแต่ตรงหัวคิ้ว แต่หางคิ้วบาง เลยอยากสอบถามดูว่าที่ Anastasia มีบริการการปลูกคิ้วรึป่าวค่ะ หรือต้องทำยังไงถึงจะมีคิ้วหนา มีใครแนะนำให้เราได้บ้างค่ะ
    ป.ล. รูปทรงคิ้วเราว่ามันโอเคแล้วนะ แต่หัวคิ้วขนหนามากๆ เลยดูแปลกๆ เหมือนหมาพันธุ์ไซบีเรียนเรยอ่า ฮือๆ

Warning Points:
    0/5

Re: คิ้วหนาไม่เท่ากัน ทำยังไงให้สวย

ไม่มีน่ะ ที่นี้น่าจะรับทำแต่คิ้ว แต่งคิ้ว เท่าที่จำได้ แต่เคยรู้มาว่ามีเซรั่มปลูกขนคิ้วด้วยนะ แต่ก็ไม่ค่อยแน่ใจน่ะค่ะ ยังไงลองเข้าสอบถามดูเลยค่ะ ที่เซ็นทรัลลาดพร้าวก็ได้
    จขกท.พูดซะเห็นภาพเลยค่ะ ไซบีเรียนฮัสกี้ คิ้วเข้มๆน่ารักดีออก 555

Comments from Facebook

Tags for this Thread