Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ++ขายหมี++ เห็นหมีหนูมั้ย เห็นหมีRilakkuma และ craftholicนูบ้างมั้ย ซื้อได้ไม่อั้น จัดเต็ม เชิญเลยจ้า

tumee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

++ขายหมี++ เห็นหมีหนูมั้ย เห็นหมีRilakkuma และ craftholicนูบ้างมั้ย ซื้อได้ไม่อั้น จัดเต็ม เชิญเลยจ้า

วินาทีนี้ึคงไม่มีใครไม่รู้จักหมี Rilakkuma ที่โด่งดัง แซงโค้งตุ๊กตาหลายๆตัวจากญี่ปุ่น ด้วยความที่หน้าตาน่ารักและ ตัวตุ๊กตา และตัวขนก็นุ่ม น่ารักน่ากอด จนไม่ว่าจะเป็นคนวัยไหนก็ชอบเจ้าหมีตัวนี้ ทุกตัวที่เอามาเป็นของแท้นะค่ะ ขอรับประกันไว้ ณ จุดนี้เลย
    และน้องหมีสัญชาติอังกฤษ น้อง Craftholic ที่น่ารักแบบสีสันสดใส ทำให้ห้องดูมีบรรยากาศมากขึ้นนั้น เราก็นำมาด้วยค่ะ

ขออธิบายกฏกติกาซักนิดค่ะ
    - CF แล้วกรุณาอย่า CCนะค่ะ
    - ไม่รับเปลี่ยนคืนยกเว้นแต่มีตำหนิ
    - ค่าส่ง ทางเราจะส่งลงทะเบียนให้ค่ะ หรือถ้าใจร้อนอยากได้แบบ EMS แจ้งมาได้ค่ะ ราคาค่าส่งก็จะต่างออกไปนะค่ะ
    ค่าส่งจะอยู่ระหว่าง 70 - 150 บาท ค่ะ

เกริ่นมาเยอะและ ขอเริ่มกันเลยดีกว่า
    Rilakkuma ขนาด 110 cm อารมว่าเอาไปซ้อมอุ้มเป็นลูกก่อนได้เลยทีเดียว ราคาเริ่ดเชิดๆที่ 3300 บาท ค่า
    Rilakkuma ขนาด 165 cm ถ้า 110 ยังไม่สะใจ เรามีใหญ่กว่านั้น อันนี้ แอบกระซิบเคยมีคนซื้อไปฝากแฟน ประมาณว่าเป็นตัวแทนของเรา พูดแล้วเขิล จัดไป ราคา 4500 บาท

ครอบครัว เด็กน้อย 110 cm รอให้ทุกคนจับจอง

บางคนบอกไม่ชอบเป็นหมี มันอ้วน กอดไม่ถนัด เรามีแบบหมอนข้างยาว แต่ยังเห็นหน้าน้องหมี จัดไปที่ราคา 750 บาท

พอเป็นน้ำจิ้มกับ น้องหมี Rilakkuma

มาต่อกับน้อง craftholic เลยจ้า
    มี 2 ขนาดคือ
    60 cm - 550 บาท
    90 cm - 650 บาท

ชมรูป ให้เลือกลาย และความต่างของขนาดเลยนะจ๊ะ
    craftholic 01

craftholic 02

มาดูลายเพิ่มเติมกันดีกว่าค่ะ
    craftholic 03 โดยสามารถระบุ จากซ้ายไปขวา แถวแรกไปถึงแถวสุดท้าย
    โดยเรียกว่าเป็น
    แถวแรก craftholic 03.1 - craftholic 03.3
    แถวที่ 2 craftholic 03.4 - craftholic 03.6
    แถวที่3 craftholic 03.7 - craftholic 03.9

craftholic 04
    แถวแรก craftholic 04.1 - craftholic 04.4
    แถวที่ 2 craftholic 04.5 - craftholic 04.8
    แถวที่3 craftholic 04.9 - craftholic 04.12

แบบหมอนก็มีนะค่ะ สีสดใสน่ารัก เหมือนดังนอนบนท้องฟ้ากับสีสายรุ้ง
    ราคา 590 บาท

Last edited by tumee; 04-28-2013 at 02:52 PM.
    "It's in the bag"... i think u guys know where this quote from

tumee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Re: ++ขายหมี++ เห็นหมีหนูมั้ย เห็นหมีRilakkuma และ craftholicนูบ้างมั้ย ซื้อได้ไม่อั้น จัดเต็ม เชิญเลยจ้า

จัด ราคา ให้ดูกันหน่อย

"It's in the bag"... i think u guys know where this quote from

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->