สินค้าชิ้นไหนที่มีคน CF แล้ว ยังสามารถ CF ต่อได้ค่ะ ถ้าท่านใดไม่มั่นใจอย่า CF นะคะ
ของทุกชิ้นเป็นของเราเองค่ะ ของแท้แน่นอน

PM หรือเมล์ ooh2323@hotmail.com
สามารถโอนเข้าบัญชี ชื่อ Orada Watdhanayotin
ธ.กรุงเทพ(ลาดพร้าว)เลขที่ 129-5-39376-1
ธ.กสิกรไทย(แฟชั่นไอแลนด์)เลขที่ 720-2-71828-5

^^ ราคาของทุกชิ้นรวมส่งแล้วค่า ^^

เพชรติดผม น่ารักมากค่ะของจริงวาวกว่านี้นะคะ ใช้ไปไม่ถึง 5 ครั้ง ขาย 100.-

โบว์ติดประดับด้วยเพชรหลากสีน่ารักเหมือนกีนค่ะ แทบไม่ได้ใช้ ขาย 80.-

แหวนแฟชั่น ประดับเพชร ใส่ได้ทุกโอกาสค่ะ สีเป็นแบบน้นะคะ ไม่ใช่ของเก่า ได้ไปไม่ผิดหวัง ขาย 100.-