ตึกแถวว่างให้เช่าอยู่ในตัวเมือง จ.ลำปาง สามารถทำธุรกิจได้

http://www.pantipmarket.com/mall/8ch...ucts&id=147388

อยู่ในตัวเมือง ถ.สวนดอก เดินไปนิดเดียวถึงจุดที่ขายของถนนคนเดินที่เรียกว่า กาดกองต้าเลยค่ะ

เจ้าของใจดีไม่เรื่องมาก คุยกันได้ค่ะ

วางมัดจำล่วงหน้า 2 เดือน และจ่ายค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ทำสัญญาอยู่ได้เลยค่ะ

1.ตึกมีที่ตั้งอยู่กลางเมืองลำปาง ห่างจากสถานที่ดังนี้ราวๆไม่เกิน 1- 2 กิโลเมตร

ก. ถนนคนเดิน ข. ตลาดเทศบาลทั้ง 2 แห่ง ค. ห้างสรพพสินค้าใหญ่ๆ ง. โรงเรียนประจำจังหวัด ง. สำนักงานเทศบาลนคร จ. ที่ว่าการอำเภอ
นั่นคือเดินไปได้แบบสบายๆค่ะ

2. ที่ตั้งเป็นถนนวันเวย์สายสั้นๆราวๆ200เมตร เป็นย่านร้านเสริมสวย โรงแรม ร้านอาหาร เป็นหลัก(ถนนสวนดอก)

3. เป็นอาคาร 2 ชั้น มีชั้นลอย ตามรูป โดยในรูปมีการปรับปรุงซ่อมแซมใหม่เสร็จแล้วพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ทาสีใหม่ ทำห้องน้ำใหม่( มี 1 ห้อง ) เดินสายไฟใหม่(สาย3เส้น) ทั้งอาคาร ติดตั้งหลอดไฟใหม่ ติดมุ้งลวดใหม่ กั้นห้องชั้นบนเป็นผนังเบา 2 ห้องใหม่เอี่ยม ด้านหลังอาคารมีที่ว่างสำหรับซักล้าง ตากอเนกประสงค์ประมาณ 4 ตารางเมตร

หมายเหตุ ราคาสามารถคุย ต่อรองกันได้นะคะ ทั้งนี้ขึ้นกับวัตถุประสงค์ว่าจะทำกิจการอะไรหรือใช้เป็นที่อยู่อาศัยด้วยน่ะค่ะ

รายละเอียดอื่นๆ คุยกันได้ทางอีเมล์หรือเบอร์โทรนะคะ

sdulyakarn@hotmail.com

086-911-5740