สนใจเช่ากระเป๋าเดินทางแบรนด์ดัง..คุณไม่ต้องซื้อเอง ไม่ต้องหาที่เก็บ เช่าดีกว่าค่ะ....ติดต่อกะต่ายได้เลยนะค้าาา ผ่าน LINE คะ แม่ค้าปล่อยเช่าใจดีสุดๆค่ะ รับประกันความปลอดภัยของแท้แน่นอน 100 % มี shop อยู่ world wide ค่ะ

ทั้ง 2 รุ่น ด้านล่าง ไม่สามารถนำขึ้น cabin ได้นะคะ ต้องโหลดใต้เครื่องเท่านั้นค่ะ เหมาะกับผู้เดินทางตั้งแต่ 3 -5 วัน สบายๆค่ะ ทั้งไปต่างประเทศก็ได้ ต่างจังหวัดก็ได้ค่าา คุ้มค่ากว่าซื้อแน่นอนค่ะ

DELSEY TRIPLANE 4 WHEEL CABIN TROLLEY RASPBERRY COLOR & Camel Color (มี 2 สีให้เลือกค่ะ^^)

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

American Tourister รุ่น Westlake มาในสีชมพู Pastel

Thank you SBN Town makk kha^^