Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Tm: Fury accessroies แว่นตาเฟอร์บี้ กระเป๋าเฟอร์บี้ พวงกุญแจเฟอร์บี้มีเสียงพูด

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up Tm: Fury accessroies แว่นตาเฟอร์บี้ กระเป๋าเฟอร์บี้ พวงกุญแจเฟอร์บี้มีเสียงพูด

ตอนนี้แม่ค้าอยู่ต่างประเทศ สนใจสินค้าตัวไหนติดต่อทางอีเมล์ทางเดียวนะคะ tktjanes@yahoo.com
    สินค้าทุกชิ้นจองเพียงชิ้นละ 200 บาทค่ะ เมื่อสินค้าถึงไทยแล้วแม่ค้าแจ้งโอนส่วนที่เหลือ เพื่อจัดส่งนะคะ ขอไม่รับจองปากเปล่านะคะ เพราะสินค้ามีจำนวนจำกัดจริงๆ ค่ะ

รับจองพวงกุญแจเฟอร์บี้ของแท้ลิขสิทธิ์จาก Hasbro นะคะ ไม่ต้องใช้ถ่าน ไม่ต้องเป่า ไม่ต้องเขย่า เพียงกดที่ท้องก็จะมีเสียงพูดค่ะ
    ตอนนี้มีว่างให้จองเพียงสองสีนะคะ สีเหลืองและสีฟ้า ราคาตัวละ 1000 บาท ของเข้าพร้อมส่ง 24 มีนาคมค่ะ

รูปที่เพื่อนฝากซื้อเข้ามานะคะ ตอนนนี้ว่างสีเหลืองกับสีฟ้าค่ะ

แว่นตาเฟอร์บี้พร้อมสติ๊กเกอร์ ของแท้ลิขสิทธิ์จาก Hasbro มีมาครบทุกสี ของเข้าพร้อมส่ง 24 มีนาคมค่ะ ราคาแพ็คละ 790 บาทค่ะ
    ภาพที่เพื่อนๆ ฝากซื้อเข้ามานะคะ

กระเป๋าเฟอร์บี้มี 2 สีนะคะ ราคาใบละ 1200 บาท ตอนนี้ที่มีในสต๊อกถูกจองหมดแล้วนะคะ แต่สามารถพรีได้ค่ะ

กระเป๋าถือ ลายสีขาว มาพร้อมหูฟังสำหรับเฟอร์บี้ และช่องใส่มือถือนะคะ ใบละ 1200
    บาท

[*]BACKPACK สีฟ้า สามารถปรับสะพายข้าง สะพายเฉียงได้ค้ะมาพร้อมหูฟังและช่องใส่มือถือค่ะ ใบละ 1200 บาท

ขอบคุณ SBN, WM และผู้เช้าชมทุกท่านะคะ
    Last edited by Tukta Janes; 03-19-2013 at 09:07 AM.

Tukta Janes is offline Trusted Member
    0/5
    Update
    กระเป๋าตอนนี้เหลือว่างสีขาวสีเดียวนะคะ แต่หากใครต้องการสีฟ้าสั่งเพิ่มได้นะคะ แม่ค้าจะไปตามหามาเพิ่มให้ค่ะ

0/5
    สำหรับเพื่อนๆ ที่ฝากให้หากระเป๋าให้ รบกวนเช็คเมล์ด้วยนะคะ เพราะตอนนี้มี wait list รออยู่หลายท่านค่ะ

แวานตาเฟอร์บี้ตอนนี้ว่างแค่สองสีนะคะ สีฟ้าชมพู และชมพูเขียวค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread