Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ผิวไม่เรียบเนียน+มีริ้วรอยค่ะ >__< จัดการยังไงดี??

Warning Points:
    0/5

Unhappy ผิวไม่เรียบเนียน+มีริ้วรอยค่ะ >__< จัดการยังไงดี??

คือตอนนี้ก็มีเซรั่มที่ใช้อยู่แล้วนะคะ แต่แอบรู้สึกว่ามันไม่ค่อยเห็นผลอะไรเท่าไหร่ แล้วพอดีเสิร์ชไปเจอตัว L'Oreal Youth Code ที่แบบเอาไว้เป็นเหมือนตัวทาก่อนลงเซรั่ม มันจะช่วยให้คสกินแคร์ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นพวกลดริ้วรอย หน้าขาว ฯลฯ ทำงานได้ดีขึ้น เพื่อนๆ ว่าน่าลองมั้ยคะเนี่ย^^"

0/5
    เชียร์เลยตัวนี้ ที่เห็นชัดๆ เลยคือผิวเนียน+นุ่มขึ้นค่ะ ส่วนเรื่องว่าจะทำให้สกินแคร์อื่นทำงานได้ดีขึ้นมั้ย เดี๋ยวจะรอดูอีกซักหน่อยนะ (เพิ่งใช้มาประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆ ค่ะ) ของยังงี้ขึ้นอยู่กับผิวคนด้วยเนอะ ก็เอามาลองดูก่อนค่ะ ชีวิตต้องเสี่ยง อิอิ

0/5
    น่าใช้นะ เป็นหนึ่งใน wish list ของเราด้วย

0/5
    เราซื้อตามรีวิวอันนี้มาค่ะ http://www.pantip.com/cafe/woman/top...Q12952267.html
    ใช้มาซักพักแล้วเห็นผลดีเลยล่ะ เทียบ before นี่คือพวกเซรั่มที่ใช้มันจะยังไม่ค่อยช่วยอะไรเท่าไหร่ แต่พอ after ได้ใช้ Youth Code ก่อนลงเซรั่มแล้ว แอบคิดว่าเซรั่มซึมเข้าผิวเร็วขึ้น แล้วก็ช่วยให้ผิวดูใสดูเด็กขึ้น (ถ้าไม่ได้จิ้นไปเองนะ55)
    Last edited by chalsoui; 03-08-2013 at 11:07 AM.

0/5
    ไม่ลองมาสก์หน้าดูคะ เราว่ามาสก์ต่อเนื่องน่าจะช่วยได้บ้าง

Comments from Facebook