รับหิ้วขนมทุกชนิดจากญี่ปุ่นค่ะ

เพื่อนๆที่เคยสั่ง Royce แล้วรสที่ต้องการที่สนามบินหมด ตอนนี้สั่งได้แล้วนะคะ เพื่อบอกตอนนี้ทัวร์ซาลงแล้ว หาซื้อง่ายแล้วค่ะ ขายกล่องละ 350 บาทค่ะ

กระดาษซับมัน 10 เท่าของ Kose Selecty Celeb Blotting Sheets ค่ะ เป็นแบบไม่มีแป้ง เหมาะสำหรับคนหน้ามันอย่างแรง
ฝากคนหิ้วมาให้จากญี่ปุ่นค่ะ การสื่อสารผิดไปหน่อยเลยได้เกินมา 5 อัน ขายชิ้นละ 200 บาทค่ะ
1 ชิ้นมี 80 แผ่น ขนาดใหญ่กว่าแบบฟิล์มทั่วไปพอสมควร ดูจากในรูปเปรียบเทียบได้เลยค่ะ ปกติเอ๋ใช้แบบฟิล์ม 2 แผ่นหน้าถึงหายมัน แต่ของ Kose ใช้แผ่นเดียวค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=50673

รูปสุดท้ายเปรียบเทียบการซับมันและขนาดให้ดูค่ะ
รูปซ้ายซับมันข้างจมูกและแก้มซ้าย 1 แปะ --- รูปขวาซับมันข้างจมูกและแก้มขวา 1 แปะ

ขายชิ้นละ 200 บาท สินค้ามาถึงวันที่ 13 มีนาคมนี้ค่ะ

ขอนัดรับเท่านั้นค่ะ เพราะเคยเจอกรณีส่งแบบลงทะเบียนก็หายมาแล้ว ตอนนั้นเอ๋รับผิดชอบคืนเงินลูกค้าเต็มจำนวนค่ะ ถ้าผู้ซื้อต้องการให้ส่งจริงๆ เอ๋ต้องขอไม่รับผิดชอบหากพัสดุหายนะคะ แต่มีหลักฐานการส่งยืนยันแน่นอนค่ะ ค่าส่งลงทะเบียนถ้าต้องการให้ส่งกี่ชิ้นก็ 25 บาทค่ะ ของดต่อนะคะ

ติดต่อ เอ๋ 0898872016 ตั้งแต่ 09.00 - 20.00 ค่ะ