Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Furby พร้อมส่งกับมือทันทีค่ะ !!! ฟ้าล้วน / ส้มล้วน ... กทม.นัดรับได้เลยค่า

Warning Points:
    0/5

Furby พร้อมส่งกับมือทันทีค่ะ !!! ฟ้าล้วน / ส้มล้วน ... กทม.นัดรับได้เลยค่า

ติดต่อแม่ค้าได้ทางนี้ค่า

Tel: 080 878 2122

EMAIL: iam_mikijung@hotmail.com

FURBY สีฟ้าล้วน / ส้มล้วน พร้อมส่งทันที นัดรับได้ค่ะ
    ราคา 4500 บาทค่ะ

สนใจโทรมาคุยกันได้นะคะ 24 ชมค่ะ
    แม่ค้าปิดโทรศัพท์เฉพาะตอนนอนค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากๆค่ะ

Warning Points:
    0/5
    ต้องขออภัยด้วยค่ะ แม่ค้าลงรูปไม่ได้เลยค่ะ

สนใจขอดูรูปได้ทางไลน์ id : jericaj ค่ะ

หรือขอทางเมลล์ก็ได้ค่ะ

ปล ... ท่านไหนมีคำแนะนำในการลงรูปบ้างเอ่ยขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Similar Threads

1. อยู่ไทยพร้อมส่ง Furby สีขาวล้วน ฟ้าล้วน จากญี่ปุ่น ===>>สีทูโทนจากอเมริกา ทุกตัวส่งฟรี EMS จ้า
    By ladiesdelightcorner in forum ของใช้ที่เกี่ยวข้องกับงานอดิเรก ของเล่น และ เกม
    Replies: 0
    Last Post: 02-23-2013, 12:07 PM
  2. อยู่ไทยพร้อมส่ง Furby จากญี่ปุ่น ขาวล้วน ฟ้าล้วน 4700 บาท ซื้อแพคคู่ 9000 บาท ส่งฟรี EMS
    By ladiesdelightcorner in forum ของใช้ที่เกี่ยวข้องกับงานอดิเรก ของเล่น และ เกม
    Last Post: 02-21-2013, 11:09 AM
  3. พร้อมส่ง นัดรับได้ furby furby furby furby furby furby furby furby
    By femme in forum ของใช้ที่เกี่ยวข้องกับงานอดิเรก ของเล่น และ เกม
    Last Post: 02-19-2013, 11:57 PM
  4. furby furby furby furby furby furby ด่วน เปิดรับจอง!!!!! ตุ๊กตา Furby รอไม่นาน ได้ของแน่นอน!!!!!
    By aum in forum ห้องสำหรับพรีออเดอร์สินค้า ตั้งได้แอคเคาละ 1 กระทู้ (ระยะทดลอง)
    Last Post: 02-13-2013, 07:25 PM
  5. *** Furby ฟ้าล้วน >> รอบ้านใหม่ ส่งได้ทันทีคะ ***
    By babyfish in forum ของใช้ที่เกี่ยวข้องกับงานอดิเรก ของเล่น และ เกม
    Last Post: 02-12-2013, 07:40 PM