Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: garrett popcorn อร่อยฝุดๆต้องลอง กำลังมาแรง คุนละ ลองยัง ลองเลยจ้า**royce nama**royce nutty**royce fruitty ใหม่

Warning Points:
    0/5

garrett popcorn อร่อยฝุดๆต้องลอง กำลังมาแรง คุนละ ลองยัง ลองเลยจ้า**royce nama**royce nutty**royce fruitty ใหม่

ช่วยอ่านกติกาด้วยค่า
    โทร 089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID CLICKYOURHEART ค่ะ)
    E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm อาจตอบช้านะคะ ถ้าให้เร็วจะเป็นช่องทางด้านบนตามแจ้งเลยจ้า
    2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ ไม่รับ cf ปากเปล่า
    นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ
    กสิกร 052-265-8170

โอนเงินแล้วส่ง SMS หรือถ่ายรูปการโอนเงิน และส่งที่อยู่
    ทางWHATS APP,
    LINE (USED ID CLICKYOURHEART ค่ะ)ได้ที่ 089-920-1 สอง 1 สอง คะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
    3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
    4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
    จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
    5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
    6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
    7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ

garrett popcorn อร่อยฝุดๆต้องลอง กำลังมาแรง คุนละ ลองยัง ลองเลยจ้า**royce nama**royce nutty**royce fruitty ใหม่

Garrette popcorn
    เคี๊ยวเพลิน ทุกรส อร่อยเว่อร์ จนหยุดไม่ได้ เผลอแปปเดวหมดซะละ ข้าวโพดไฮโซ ข้าวโพดเศรษฐี popcornดังแห่งยุค ต้องลอง ใครยังไม่ได้ลอง จัดด่วน เด๋วตกเทรนนะเตง มีรส Almond caramel crisp, Cashew caramel crisp ,Chicaco mix ,Caremel ตึ้งๆๆๆมาเลยค่า

Garrett Popcorn อร่อยที่สุดในโลก จาก Chicago USA เป็นยี่ห้อ เก่าแก่ อายุกว่า 60 ปีแล้ว (60ปี รสชาติไม่เปลี่ยนแปลง)เคลือบกันเต็มๆ ทุกเม็ด popcorn _ไม่มีแหว่งๆ หรือว่าหนาไป หวานหอม คาราเมล มากๆหวานแบบกินมากๆ ก็ไม่ได้ทำให้แสบคอ กินเพลิน กินได้เรื่อยๆ_
    ตัว popcornไม่เหนียวเพราะ caramelระดับpremium เข้มข้นเคลือบกันลมไว้อะ

จาก9รส_แม่ค้าคัดมาแล้วเด็ดๆๆ ให้คุณต้องลองมี 4 รสยอดนิยม พร้อมเสริฟ

Almond caramel crisp
    cahew caramel crisp
    s 490**m 650**L 900
    แบบกระป๋อง 1,100

Chicaco mix crisp s 450
    Caremel crisp s 450

แบบกระป๋อง 1,050

Ems 50, ลงเบียน 40,

2 ถุง free ส่งลงทะเบียน

4 ถุง ลดไปอีกถุงละ 40

Last edited by kittykittykitty; 02-20-2013 at 01:26 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->