1. ขายดาวน์ คอนโด ยู รัชโยธิน พหลโยธิน 32 ขนาดห้อง 40 ตรม. unit B0801 model 1 BR Deluxe B-40 ชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ ตึกเดียวกับมินิมาร์ท
2. ขายดาวน์ คอนโด ยูดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ ขนาดห้อง 30 ตรม unit A-1721 model 1 BR ชั้น 17 วิวสระว่านน้ำ ด้านหันไปทางแม่น้ำเจ้าพระยา ชมภาพวิวพาโนรามาได้ที่โครงการค่ะ
3. ขายห้องพร้อมอยู่ โครงการศุภาลัยซิตี้โฮมคอนโด รัตนาธิเบศกร์ ขนาดห้อง 44.5 ตรม ชั้น 12 ติดถนนใหญ่มีโครงการรถไฟฟ้าผ่าน โครงการอยู่ห่างจากสถานีศรีพรสวรรค์เพียง 300 เมตร ใกล้ทางด่วน รพ ห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศก์ สนใจขอรูปห้องเพิ่มเติมได้ค่ะ เฟอร์นิเจอร์ครบค่ะ
4. ขายดาวน์ คอนโด ธนาอาร์เคเดียร์ ปิ่นเกล้า (ขายแล้วค่ะ)

ติดต่อ mayny email mayny1981@gmail.com