สวัสดีค่ะ ดิฉันเพิ่งจะเริ่มขายเครื่องสำอางค์น่ะคะ และอยากจะทราบวิธีแพคเครื่องสำอางค์ชิ้นใหญ่ๆที่เป็นชั้นๆหรือเครื่องสำอางค์ที่ง่ายต่อการแตกหักน่ะคะ เพราะดิฉันเคยส่ง Sephora Color Daze Blockbuster ให้ลูกค้าท่านนึงแล้วสีทาตามันแตกกระจายเลอะสีอื่นน่ะคะ แล้วก็มีลูกค้าหลายรายที่ pre order ตัวนี้ด้วย ตอนนี้เลยเครียดเรื่องแพคตัวนี้มากๆเลยค่ะ ไม่ทราบว่าพอจะมีใครแชร์วิธีแพค Sephora Color Daze Blockbuster ได้บ้างค่ะและอยากจะทราบขนาดของกล่องที่ใช้ด้วยค่ะ หรือเครื่องสำอางค์ชิ้นใหญ่ๆก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ