กติกานิดนึง
1.CF แล้วกรุณาโอนภายใน 1 วัน ติดขัดแจ้งได้ค่ะ
2. CF ทาง 087-2-333-111 และ taresuchan@hotmail.com เท่านั้นนะค๊า สะดวกทางโทรศัพท์สุดค่ะ ทางอื่นจะตอบช้าหน่อยนะคะ
3.แม่ค้ามีบัญชีของ KBANK และ SCB สาขาในกทม.ค่ะ
4.ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และEMS 50 บาทค่ะ (ส่งของหลังจากแจ้งโอนไม่เกิน 2 วัน)
5.ไม่รับเปลี่ยนและคืนสินค้าค่ะ

58.เสื้อกล้ามของใหม่ สีเหลืองเป็นกระดุมด้านหลัง สีแดงด้านหลังเป็นซิป อก 34 ยาว 22 ขายตัวละ 120บาทรวมส่ง

67.เดรสปักหมุดรอบคอ ตัวหมุดอย่างดี ตอกแน่น มีนน.ค่ะ ผ้าชีฟอง สีขาว สีชมพูกะปิและสีดำ ของใหม่อก 36 สะโพกได้เยอะมาก ยาว 42 เป็นเดรสตัวยาว เก๋ค่ะ สีขาวและดำขาย 500 บาทรวมส่ง สีชมพูกะปิมีรอยคล้ายดินสอขีดประมาณ 1ซม. เวลาใส่ไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ขาย 450 บาทรวมส่ง ขอดูตำหนิได้ค่ะ สีขาวขายแล้วค่ะ

72.กระโปรงผ้ามุ้งสีดำลายสีทอง ซับในทั้งตัว ผ้าหนามีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ยาว 30 ของใหม่ขาย 500 บาทรวมส่ง

76. Leggings มาใหม่ งานดีมากๆ 380 บาทรวมส่งเหมือนเดิมจ้า สีฟ้าหมดแล้วค่ะ

เสื้อลายหัวใจของใหม่ ฟรีไซส์ อกได้ 34 ยาว 21 ขาย 200 บาทรวมส่ง

78.กระโปรงลายฮาวาย งาน matilda ไซส์ S ของใหม่เอวได้ 26 ยาว 18 มีซับใน ขาย 300 บาทรวมส่ง

79.Dress Strawberry ฟรีไซส์ ของใหม่ อกได้ถึง 36 ปักเม็ดคริสตัลสีดำ งานดีมากๆค่ะ ขาย 590 บาทรวมส่ง

80.เสื้อครอบลูกไม้ขาว ของใหม่ค่ะ อก 32 ยาว 17 ขาย 380 บาทรวมส่ง งานเกรดดี ลูกไม้สวยและมีน้ำหนักค่ะ

81.เชิ๊ตเดรสลายตึก สีสันสดใสสวยมากค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ อก 36 ยาว 32 ขาย 390 บาทรวมส่ง งานดี ปักเม็ดๆรอบแขนค่ะ

83.เสื้อเชิ๊ตยีนส์ปักหมุด ด้านหลังเป็นผ้าสีดำ ของใหม่ อก 34 ยาว(ด้านหน้า) 25 ด้านหลัง 30 ขาย 390 บาทรวมส่ง

84.เดรสลูกไม้สีครีมและสีดำ ของใหม่ อก 32 เอว 28 ขายตัวละ 380 รวมส่ง

ทุกตัวสภาพเหมือนหรือใหม่เลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านค่ะ

โซนขายแล้ว
18.เสื้อ Victoria secret PINK ลายจุดสีชมพูผ้าดีมาก ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ในรูปยับไปหน่อยค่ะไม่ได้รีด ขายแล้วค่ะ
1.ASOS ฉลุหัวใจ งาน Matilda made in Korea น่ารักมากค่ะ เนื้อผ้าเปน cotton silk เนื้อนิ่ม สีชมพูเป็นสีตาม shop
Size S อกได้ 33 เอวปล่อยฟรี ได้ถึง30 สะโพกได้ 36 ยาว 34 ขายแล้วค่ะ ขาดทุนสุดๆ ใส่แล้วไม่เหมาะเลยค่ะ แค่ลองใส่เฉยๆค่ะเหมือนใหม่เลยค่า ถุงยังอยู่ครบนะคะ
3.เสื้อสีเบจมีแขนซ่อนกระดุม ทรงเก๋มากนะคะ ซักแล้วไม่เคยใส่ ขายแล้วค่ะ
4.กระโปรง style zara จีบรอบตัว ด้านหลังเป็นยางยืด น่ารักมากกกกกกก ซํกแล้วแต่ไม่ได้ใส่นะคะเพิ่งซื้อมา แต่ซื้อมา 2 ตัวสีคล้ายๆกันค่ะ ขายแล้วค่ะ
5.กระโปรงกางเกงของ vivicoco ใส่ 1 ครั้ง ตำหนิ ขายแล้วค่ะ
7. สายเดี่ยวชายอัดพลีท แบบน่ารักมากค่ะ อกได้ถึง 35 ซื้อมาเก็บ ขายแล้วค่ะ
8. เสื้อลายดอก topshop อกได้ถึง 35 ใส่ 1 ครั้ง สภาพดี ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
10.กระโปรงลายขวาง เอวยางยืด ใส่ 1 ครั้ง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
11.เสื้อลูกไม้สีครีม ของใหม่ซักแล้วไม่เคยใส่ ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักสุดๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
12.เสื้อลูกไม้สีดำ ผูกโบว์ด้านข้างของ AMOR ใส่ 1 ครั้ง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ตำหนิ ขายแล้วค่ะ
13. jumpsuit ลายเสือโทนสีชมพูฟ้า น่ารักมากกกค่ะ งานดีมาก ใส่ 1 ครั้ง ของยี่ห้อ Dress me ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ ซื้อมาแพงค่ะ แม่ค้าอก 33 นะคะ
14. เสื้อถักสีครีม แบบเก๋น่ารัก ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
15. กระโปรงลูกไม้สีครีม สวยมากค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีตำหนิ ตำหนิ ขายแล้วค่ะ
16.เดรสีชมพูอ่อน ไหล่ผูกโบว์ ไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ
19. เสื้อปักดาวของ Lyn around สีชมพูม่วงพาสเทล ชนช๊อปเลยค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่เพิ่งได้มาไม่เหมาะเลยค่ะ ขอส่งต่อขาดทุนที่ ขายแล้วค่ะ อกได้ถึง 35 นะคะ
20.กระโปรงข้างในเป็นกางเกงสีดำ ฟรีไซส์ ลายสไตล์ topshop ของใหม่ขายแล้วค่ะ
21. Zara cardigan ตัวยาวสีชมพูกะปิ ไซส์ S ตัวไม่เล็กนะคะ ใส่น้อยสภาพดีขายแล้วค่ะ
22. กระโปรงยาวลายดอกไม้สีฟ้า ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ใหม่มากค่ะ ขายแล้วค่ะ
23. เสื้อฉลุลายแบบ Lyn around เหมือนเด๊ะ ต่างแค่สีค่ะ ซักแล้วไม่เคยใส่ ขายแล้วค่ะ
24.เดรส Topshop งาน Matilda รุ่นแรก ผ้าหนาสวยเป๊ะกว่ารุ่นหลังค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
25. เดรส Topshop งานติดป้าย เหมือนเด๊ะ คุณชมพู่ใส่รุ่นนี้ค่ะ ผ้าลูกไม้นิ่มมาก ไม่เคยใส่ ใหม่ไม่มีตำหนิ เก็บในตู้อย่างเดียว ขายแล้วค่ะ
28. เดรสงานแบรนด์ สวยมากค่ะ ของใหม่อกได้ 34-35 ขายแล้วค่ะ ถูกมากๆค่ะ
29. เสื้อเชิ๊ตผ้าบางๆด้านหลังเป็นลูกไม้ประมาณครึ่งตัวของ Showroom งานสวยมาก ตัวนี้ซักเก็บค่ะ ใหม่ไม่มีตำหนิ งานมาแพงมาก ขายแล้วค่ะ
30. Dress Marc jacob งานสวยมากค่ะ ของใหม่อกได้ 34 ขายแล้วค่ะ
31. Dress นางเงือก SRS ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ อก 34.5 เอว 30 ยาว 32 ขายแล้วค่ะ
32. Dress style Givenchy ของใหม่ซักเก็บในตู้ อก 34 เอว 28 ยาว 31 ขายแล้วค่ะ รวมส่ง
33.Dress หรือเสื้อตัวสั้นลายสวยมาก สีนี้หายาก ขายดีมากค่ะ ชมพูด้านหลังเป็นสีดำตัดกันสวยมากจ้า อก 35 ยาว 30 ของใหม่ขาย ขายแล้วค่ะ
34.Dress โทรศัพท์แดงสวยเด่นมากจ้า ของใหม่ อก 32 ยาว 31 ขายแล้วค่ะ รวมส่ง
35.Dress style Prada กล้วย แบบนี้หายากนะคะ งานดีสวยมากๆ ของใหม่ อก 34 เอว 30 ยาว 32 ขายแล้วค่ะ
36. Dress MIU MIU โอลีฟสีส้ม ไซส์ M งานติดป้าย MIU MIU ค่ะ งานเกรดดีที่สุดค่ะอกได้ถึง 35 ยาว 32 ผ้าไม่ยืดนะคะ ผ้าหนาสีสวยคมชัด เก็บในตู้อย่างเดียว โละขายแล้วค่ะ
37.Dress ติดป้าย Alexander McQueen งานเกรดดีที่สุดค่ะ อกได้ถึง 35 สะโพกได้ 36 ยาว 32 ใหม่เก็บในตู้เหมือนกันจ้าใส่ไม่ทันแย้ว ขายแล้วค่ะ รวมส่ง
38.Dress ลายดอกสีเหลือง ขอบอกว่าแบบสวยใส่แล้วเด่นมากกกกกกก อกได้ 34 เอว 28 ยาว 32 ใหม่เก็บอีกเหมือนกันจ้า ขายแล้วค่ะ รวมส่ง
39. ZARA FLORA SET ชนช๊อปเลยจ้า งานเป๊ะมากค่ะ ในช๊อปขายหมดแล้วน้า ไซส์ S ของใหม่เลยค่ะ เสื้อฟรีไซส์ กางเกงเอว 27-28 สะโพก 35-36 ขายแล้วค่ะ ถูกสุดๆหายากนะคะ
40.เชิ๊ตลายดอกZARA ฟรีไซส์ ผ้านุ่มมากๆ ของใหม่ ขายแล้วค่ะ
41.กระโปรงข้างในเป็นซับกางเกงสีดำ ด้านหลังมียางยืด ลายดอกไม้สดใส ของใหม่ ขายแล้วค่ะ
42.เดรสลายม้า งานติดป้าย Alexander McQueen ลายนี้เด่นมากเลยนะคะ เกรดดีที่สุดจ้า ของใหม่ อก 35 สะโพก 36 ยาว 33 ขายแล้วค่ะ
44.เดรสสีขาวผ้าแก้ว ปักมุกและเพชรที่คอเสื้อ สวยหวานดูดีสุดๆ ซับในทั้งตัว ของใหม่ อก 34 เอว 28 สะโพก 36 ยาว 31 ขายแล้วค่ะ
45.Dress Prada ติดป้ายPradaค่ะ แต่ป้ายโดนตัดนะคะ ลายตุ๊กตาดำแดง ชนช๊อปเลยค่ะ ของใหม่ ไซส์ S อก 33 เอว 28 สะโพกฟรี ยาว 32 ขาย 790 บาทรวมส่ง ถูกมากกกกกกกงานเกรดดีที่สุดน่ะค่ะขายแล้วค่ะ
48.Dress H&M ชนช๊อปแบบนี้ฮอตมากก ผ้าซาตินนุ่มลื่นมากๆ ของใหม่ มีกระดุมสำรองให้ด้วยค่ะ อก 35 สะโพก 36 ยาว 31 ขายแล้วค่ะ
49.Dress Stylenanda เกาหลี ของใหม่ อก 34 เอว 28 สะโพก 36 ยาว 32 ขาย 320 บาท
51.เชิ๊ต ZARA ลายดอก ป้ายZaraในช๊อปเลยค่ะ ด้านในเสื้อมีป้ายแท๊กครบเลยค่ะ ไซส์ M ของใหม่ขาย 490 บาทรวมส่งค่ะ ขายแล้วค่ะ
43.เดรสสายมุกแบรนด์ญี่ปุ่นที่ขายที่ช๊อป LYN AROUND ขายที่ช๊อปไม่กี่สาขาค่ะ ขายเฉพาะสีชมพูนะคะ แม่ค้าเก็บเขียวใส่เองค่ะ เพราะมันน่ารักมากกกกก เหมือนช๊อปเด๊ะๆ ด้านโบว์มุกเป็นด้านหลังนะคะ ซับในทั้งตัว ช๊อปเกือบสามพัน ขายแล้วค่ะ ค่าส่งแพงเพราะมุกมีน้ำหนักนะคะ มุกเยอะมากๆค่า ฟรีไซส์ ยาวเกือบ 32 ค่ะ
53. Dress Zara ติดหมุดสีชมพูกะปิชนช๊อป อก 34 สะโพกได้ถึง 38 ยาว 31 ขายแล้วค่ะ
54.Dress ลายเสือ สีครีม สีนี้สวยสุภาพมากๆหายากค่ะสีนี้ อก 34 เอว 28 ยาว 32 ของใหม่ขายแล้วค่ะ
55.Legging Topshop งานเกาหลี ลายธงชาติ เนื้อผ้านุ่มใส่สบาย ฟรีไซส์ ขายแล้วค่ะ 56.Dress Alexander McQueen ยีราฟ งานเกรดดีที่สุด เป็นเดรสยาวผ้าซาตินนุ่มๆใส่สบาย อกได้ถึง 36 ยาว 42 แบบนี้ไม่โหลค่ะ สีเป็นสีเขียวมินต์นมๆ ในรูปเหลืองจากแสงไฟในห้องค่ะ ขายแล้วค่ะ
52.Dress Zara ลูกไม้สีครีมชนช๊อปตอนนี้ค่ะ เหมือนช๊อปทุกอย่างรวมทั้งเนื้อผ้า อกได้ถึง 35 เอว 28 ยืดได้อีกค่ะ ยาว 32 ของใหม่ ช๊อป 1890 ขายแล้วค่ะ
47.Dress Prada ลายตุ๊กตาชนช๊อป ลายสวยคมชัด มีซับใน 2 สีนะคะ ม่วงเหลืองขายแล้วค่ะ เหลือแดงน้ำเงินค่ะ ของใหม่ อก 34 เอว 28 ยาว 32 ขายแล้วค่ะ
50.Dress ลายผีเสื้อสีดำ ของจริงสีดำสนิทนะคะ ของใหม่ อก34 เอว 28 ยาว33
56.H&M set แบบคุณนุ่น วรนุช งานติดป้าย H&M ป้ายครบค่ะ ผ้านิ่ม ลายสวยคมชัด เสื้ออกได้ 35 กางเกงเอว 28 สะโพกได้เยอะค่ะ 38 ยาว 15 ขายแล้วค่ะ
51.เสื้อผีเสื้อ Jaspal ชนช๊อปตอนนี้ ตรงผีเสื้อเป็นลายปักทั้งหมดเลยค่ะ สวยเด่นมากๆ ของใหม่ขายแล้วค่ะ
57.Dress ลายๆสีครีมและน้ำเงิน งานดีมาก ซับในทั้งตัว อก 35 เอว 30 ยาว32 ของใหม่ ขายแล้วค่ะ
59.Dress ป้ายAlexanderMcQueen ลายสรรพสัตว์ งานเกรดเอ พิมพ์ลายสวยคมชัด ผ้าเนื้อนิ่มสุดๆ เป็นเดรสยาวนะคะ ของใหม่ ฟรีไซส์ อก 36 สะโพกได้ถึง 40 ยาว 45 ขายแล้วค่ะ
55.เดรสผ้ายืดสกรีนลาย TOPSHOP น่ารักมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนจ้า แบบนี้ขายดีมากๆนะคะ อกก่อนยืด(ยืดได้อีกนิดหน่อย) 34 เอวก่อนยืด 32 สะโพกก่อนยืด 35 ยาว 31.5 ขายแล้วค่ะ
63.TOPSHOP LEGGING แบบคุณพลอย เนื้อผ้านุ่มยืดหยุ่นได้ดี ฟรีไซส์ขายแล้วค่ะ
69.เดรสปักเลื่อม LYN AROUND ของใหม่แต่มีตำหนิผ้ารันตรงคอด้านในนิดหน่อยค่ะ ไม่มีผลต่อการใส่ ใส่แล้วไม่เห็นตำหนิค่ะ อกก่อนยืด 36 ยาว 31 ช๊อป 1990 ขายแล้วค่ะ
70.Zara suit ลายดอก ไซส์ M งานติดป้าย ป้ายครบ ของใหม่ อกได้ถึง 35 เอวกลัดกระดุม 31 ผ้าพิมพ์ลายสวยชัดเจน ซับในทั้งตัว สวยเว่อร์มากกกก ขายแล้วค่ะ
71.TOPSHOP Leggings ลายสวยชัด ผ้าเนื้อนิ่มเงา ยืดหยุ่นได้ดีลายไม่แตกเวลาใส่ ของใหม่ขายแล้วค่ะ
9. Dressไหมพรมงานนำเข้าจากเกาหลี แต่งลูกไม้ที่ชายเสื้อและแขน น่ารักสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ FREE SIZE ยาว 31 ค่ะ ตัวนี้ได้มาลองเฉยๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
46.Dress Prada ติดป้ายPradaค่ะ แต่ป้ายโดนตัดนะคะ ลายดอกไม้สดใสมากค่ะ ไซส์ S อก 35 สะโพก 36 ยาว 33 ขายแล้วค่ะ
54. เสื้อ ZARA ลายดอก สีครีม ผ้านิ่ม ลายสกรีนสวยมากๆค่ะ อกได้ถึง 36 ยาว 28 ของใหม่ ขายแล้วค่ะ
64.เดรสนกยูง งานตัดป้าย MARC JACOBS เกรดดีที่สุด ผ้าพิมพ์ลายสวยคมชัด คัตติ้งดีมากค่ะ ของใหม่ไซส์ M อก 34 เอว 30 สะโพก 36 ยาว 33 ซับในทั้งตัวค่ะ ขายแล้วค่ะ
60.Dress Prada ลายตุ๊กตา ของใหม่ อก34 เอว 28 ยาว 32 ขายแล้วค่ะ
68.เชิ๊ตเดรสปักหมุดกะโหลก น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ของใหม่อกได้ 35 สะโพก 37 ยาว 32 ขายแล้วค่ะ
75.Dress ลายผีเสื้อสีขาว ของใหม่ อก34 เอว 28 ยาว33 ขายแล้วค่ะ
73.Leggings มาใหม่ ลายสวย งานดียืดหยุ่นได้มาก ผ้านิ่ม ยืดแล้วไม่แตก มี 2 ลาย ขายแล้วค่ะ
61.เสื้อเชิ๊ตลายดอก ป้ายแท๊กครบ ติดหมุดตรงไหล่ ไซส์ S อก 34 ยาว 26 ตัวสุดท้ายขายแล้วค่ะ
74.set ลายดอกมาใหม่จ้า งานติดป้าย ป้ายครบทุกอย่าง ไซส์ 36 อกได้ 34-35 กางเกง เอว28 สะโพกได้เกิน 38 งานเกรดดีที่สุด ลายพิมพ์ชัดสวยเป๊ะ คัตติ้งดี กางเกงมีซับในทั้งตัว ขายแล้วค่ะ
77.เสื้อกล้ามลายดอก งานสวยมาก ของใหม่ ฟรีไซส์ อกได้ 36 ยาว 25 ขายแล้วค่ะ
82.เดรสลายดอก ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ อก 33 เอว 28 สะโพก 35 คัตติ้งสวย ใส่แล้วหุ่นดีมากค่ะ ผ้าหนาไม่บาง ขาย 250 บาทรวมส่งขายแล้วค่ะ
66.เดรสลายทางสีกรม ช่วงบ่าซีทรู แบบน่ารักมากๆค่ะ ของใหม่อกได้ 35 เอว 30 สะโพก 36 ยาว 36 ผ่าข้าง ชายด้านหลังยาวกว่าด้านหน้านิดหน่อย เก๋มากๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
62.เชิ๊ตตอกหมุด สีขาวและสีดำ ตัวหมุดเยอะและตอกอย่างดีไม่หลุดง่ายแน่ๆค่ะ เป๊ะมากๆค่ะ เนื้อผ้าชีฟองเกาหลี ฟรีไซส์ อกได้ 36 ส่วนยาวสุด 24ขายแล้วค่ะ
65.เดรสลายนก งานเกรดดีที่สุด ผ้าพิมพ์ลายสวยคมชัด คัตติ้งดีมาก ของใหม่ไซส์ M อก 35 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 32 พร้อมซับใน ขายแล้วค่ะ