**ด่วนจ้า แม่ค้ามีโค้ดIherbมาแจก ลด10USในการซื้อครั้งแรก
แม่ค้าใจดีแล้วก็อุดหนุนหน่อยน๊าาา..โค้ดคือ "QOR515"

Preorder จากSleekค่ะ ราคานี้รวมภาษีแล้ว
รอบ9ตั้งแต่วันที่20ตุลาคม-1พฤศจิกายน
**หากสุตวิสัย สามารถเลทได้อีกเล็กน้อยจ้า** ^^

รอรับสินค้าได้เลยช่วงวันที่"10-15 พฤษจิกายน"จ้า
แต่โดยมากแล้วจะเร็วกว่านี้จ้า รอบล่าสุดเพียงแค่7-8วันก็ถึงมือลูกค้า
ที่แม่ค้าเผื่อไว้เพราะลูกค้าจะได้ไม่กังวลนะคะ
ได้รับสินค้าไม่เกินนี้หรือช่วงก่อนนี้แน่นอนเลยจ้า

ส่งลงทะเบียน30
EMS50 จ้า

สั่งสินค้าได้ที่ และดูรูปสินค้าจริงได้ที่
FB Pages :: https://www.facebook.com/Mabellecafe

E-Mail :: baprilm@hotmail.com
Tel , Whatapps :: 0870388121
Line :: Duckypatt
BB Pin :: 28F2CAB5 24ชั่วโมงค่ะ สอบถามก่อนสั่งซื้อหรือสินค้าอื่นได้ แม่ค้าใจดีจ้าา
สินค้านอกเหนือจากนี้สอบถามได้ค่ะ ถูกกว่าทุกร้านแน่นอนนนน
หากรับสินค้าจำนวนมากสามารถคุยราคากันได้ค่ะ

"ช่วงต้นพฤษจิกายน จะมีแปรงREAL TECHNIQUESอยู่ในสต็อกด้วยนะคะ
ตอนนี้ของกำลังมาจากอังกฤษค่า
เซทละ870บาท ใครสนใจสั่งจองไว้ก่อนได้
หรือหากสนใจตัวอื่น ออเดอร์ได้ตลอด ไม่ต้องรอตัดรอบค่ะ"

SLEEK FACE FORM CONTOUR KIT
ชุดคอนทัวร์ ไฮไลท์และปัดแก้มโทนธรรมชาติค่ะ..650บาท

SLEEK EYE DUST - พิกเม้นแชว์โดว์เนื้อแน่นติดทนเทียบเท่าแมคค่ะ
มี24เฉดสีค่ะ ... สีละ 250บาทเท่านั้น ^^
4กระปุกขึ้นไป กระปุกละ200ค่ะ

SLEEK EYESHADOW PALETTE 570บาท

SLEEK CONCEALER&CORRECTOR 550บาท
มีเบอร์ตามชาร์ตข้างล่างเลยจ้า

SLEEK EAU LALA Liner แท่งละ380บาทจ้า

sleek blush by 3 ..650บาท (ขนาด20กรัม)650

Sleek Blush 300 ขนาด8กรัม

Sleek - Pout Paint สามารถผสมสีได้มากมายเลยค่ะ 350บาท

Sleek - Pout Polish กลอสหอมกลิ่นวานิลลา ชุ่มชื่นมากๆค่ะ 310บาท

สินค้าต่างๆนอกเหนือจากนี้สามารถสอบถามหรือเข้าไปชมในFANPAGEได้เลยนะคะ ^^