Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: the second novel <3 ขายวรรณกรรมมือ2,หนังสือ how to,การ์ตูนสำหรับเด็ก ค่า

Warning Points:
    0/5

the second novel <3 ขายวรรณกรรมมือ2,หนังสือ how to,การ์ตูนสำหรับเด็ก ค่า

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวเอสบีเอ็น
    หนังสือจะมีมาอัพเดตเรื่อยๆค่ะ
    หนังสือเป็นของเจ้าของกระทู้เองค่ะ สภาพ 99 % ค่ะ เล่มไหนที่ไม่ได้ลงภาพจริงแสดงว่าสภาพเหมือนใหม่นะค่ะ
    ค่าจัดส่ง 1-2 เล่ม 30 บาท ถ้าใครอยากได้รูปเพิ่มเติมส่งมาถามได้เลยค่ะ

นอกจากนี้ยังมีหนังสือแบบฝึกหัดเข้ามหาวิทยาลัยและหนังสือเรียนด้วยนะค่ะ สามารถสอบถามเจ้ามาได้ค่ะพิเศษ ถ้าซื้อ 4 เล่มขึ้นไปส่งฟรีค่ะ
    ใครสนใจ ส่งอีเมล หรือ พีเอ็มมาก็ได้ค่ะ
    jesarin.sut@gmail.com

สำนักพิมพ์ earnest
    มีปกใสให้ค่ะ และที่คั่นหนังสือ
    World War Z

ราคาปก 320 บาท
    ขาย 199 บาท ค่ะ
    เล่มนี้กำลังจะได้สร้างเป็นหนังนะค่ะ อันนี้เป็นข้อความหลังปกนะค่ะ

"สงครามอุบัติขึ้น เป็นสงครามโลกที่น่าสะพรึงกลัวกว่าครั้งไหนๆ เพราะนี่ไม่ใช่สงครามระหว่างคนกับคน แต่เป็นสงครามระหว่างคนกับซอมบี้...คนตายไม่ยอมตาย เหตุการณ์เริ่มต้นขึ้นจากโรคระบาดในประเทศจีน ก่อนจะลุกลามไปทั่วทุกมุมโลก และนี่คือบันทึกจากการสัมภาษณ์ผู้รอดชีวิต บันทึกที่เต็มไปด้วยความหวาดกลัว ความเศร้าเสียใจ และความระทมทุกข์ แต่ก็มีอีกด้านที่เปี่ยมไปด้วยศรัทธา ความเชื่อมั่น และกำลังใจ ทุกอย่างที่โลกเคยรู้จักกำลังจะเปลี่ยนแปลงไป เพราะความตระหนักครั้งใหญ่ที่กำลังจะบังเกิดขึ้น"

สำนักพิมพ์ E.Q. plus
    ของสำนักพิมพ์นี้เหมาัะกับเด็กๆ วัยรุ่นเป็นการ์ตูน อ่านแล้วสนุกมากเลยค่ะ สภาพ 100 % เหมือนใหม่เลยค่ะ
    ของสำนักพิมพ์นี้ไม่มี ปกใสให้นะค่ะ แต่มีที่คั่นหนังสือให้ค่ะ
    มหันตภัยโลกร้อน 4 สีทั้งเล่ม
    ราคาปก 179 บาท
    ขาย 109 บาท

เจาะตำนานมัมมี่ ตะลุยปริศนาแดนพีระมิด 4 สีทั้งเล่ม
    ราคาปก 169 บาท
    ขาย 99 บาท

ลาลูแบร์ กับ บันทึกเมืองสยาม
    ราคาปก 119 บาท
    ขาย 69 บาท

ยอดนักประพันธ์บันลือโลก เชกสเปียร์
    ราคาปก 119 บาท
    ขาย 69 บาท

สำนักพิมพ์ Nanmeebooks
    ไขปริศนาธรรมชาติ เปิดตำนานเทพเข้ากรีก เล่ม 1
    ราคาปก 165 บาท
    ขาย 119 บาท

เป็นการ์ตูนให้ความรู้ค่ะ

สำนักพิมพ์ิอมรินทร์ how to

กฎแห่งกระจก
    ราคาปก 109 บาท
    ขาย 59 บาท

"best seller ที่ 9 ใน 10 คนอ่านแล้วจะต้องร้องไห้"
    เมื่อเอโกะ แม่บ้านลูกหนึ่งผู้มีปัญหาหนักอกจนแทบทนไม่ไหว ยกโทรศัพท์ขึ้นติดต่อหาคุณยางุจิ ผู้เชี่ยวชาญด้่านการพัฒนา EQ ซึ่งชักนำเธอรู้จัก กฎแห่งกระจก ชีวิตของเธอก็เปลี่ยนแปลงไปในชั่วพริบตา
    นี่คือกฎสั้นๆง่ายๆ และ ปฎิบัติได้จริง จึงได้การตอบรับอย่างล้นหลามจากผู้อ่านในประเทศญี่ปุ่น

เรื่องนี้ขายดีมากค่ะทั้งในประเทศญี่ปุ่นและไทย จนได้รับการตีพิมพ์ที่ไทยถึงครั้งที่ 10

สำนักพิมพ์ วงกลม
    เปลี่ยนตัวเองใหม่ใน 5 นาที
    ราคาปก 155 บาท
    ราคาขาย 109 บาท

60วิธีเปลี่ยนตัวเองใหม่ใน 5 นาที เล่มนี้ได้รับการตีพิมพ์ถึงครั้งที่ 14 อ่านง่ายมีภาพประกอบค่ะ สภาพเล่มนี้เก็บมานานแล้วอะค่ะ ตรงปกเลยค่อนข้างเหลือง แต่ข้างในเหมือนเดิมค่ะ สภาพ 75%

สำนักพิมพ์ siam inter
    resident evil extinction ผีชีวะ 3 สงครามล้างพันธุ์อำมหิต
    ราคาปก 300 บาท
    ราคาขาย 249 บาท

ไวรัสที เชื้อไวรัสที่นายแพทย์อัจฉริยะสร้างขึ้นมาเพื่อใช้รักษาลูกสาวสุดที่รัก แตมีองค์กรหนึ่งสนใจมันในฐานะ ต้นกำเนิดอาวุธชีวภาพ
    อัมเบรลล่า คอร์เปเรชั่น องค์กรพาณิชย์ขนาดบิ๊ก ทรงอิทธิพลสุดๆ สร้างห้องทดลองใต้ดินขนาดยักษ์ เพื่อนค้นคว้าวิจัย และ พัฒนา อาวุธชีวภาพ ไวรัสทีถูกนำมาปรับ มาเปี่ลยนโครงสร้างในหลากหลายรูปแบบ ห้องทดลองใต้ดินแห่งนั้นรู้จักกันในนาม รวงผึ้ง

เพื่อนๆทุกคนน่าจะรู้จักเรื่องนี้กันแล้วนะค่ะ สำหรับคนที่ไม่เคยอ่านฉบับหนังสืออยากลองให้มาอ่านดูค่ะ สนุกมากๆ

การ์ตูน
    ทุกเล่ม 20 บาท นะค่ะ

1.อิจิโกะ&อันสึ เล่ม 1
    2.Jelly beans ฝันรักดีไซเนอร์ เล่ม 1
    3.ชมรมรัก คลับมหาสนุก เล่ม 1
    4.คุก สวรรค์ เล่ม 1
    5.atlaz meridian เล่ม 2
    6.ตำรับรัก แม่มดน้อย เล่มเดียวจบ
    8.ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว่าวุ้น
    Last edited by Jesaoh; 10-19-2012 at 09:40 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->