Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: เสริมจมูก ที่ไหนดีคะเพื่อนๆพี่ๆในนี้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    น้องหยินน่ารักมากมาย จมูกสวยปิ๊ง คอนเฟริ์มค่ะ

อิอิ เคยบินที่เดียวกันกับน้องค่ะ ^^

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member
    0/5

Lightbulb

หมอสมศักดิ์ก็ดีนะ เคยเห็นพี่ที่ำทำหลายคนโพสรีวิวให้ดู ดังเรื่องเนียนธรรมชาติ ยิ่งเคสที่ทำครั้งแรกบางทีเพื่อนยังไม่รู้เลยว่าไปทำมา หมอคนนี้ดีทุกอย่างยกเว้นเรื่องราคาค่ะแพงมหา...ทำนมได้เลยอะ ปีที่แล้วตัดสินใจจะทำอยู่เหมือนกันนัดอะไรเรียบร้อยแต่พอใกล้ถึงเรากลับไม่ว่างเลยยังไม่ได้ทำซะที

คราวนี้เลยหาข้อมูลใหม่ ได้หมออีกคนว่าจะหาเวลาเข้าไปคุยเหมือนกันชื่อคุณหมอพีระ(ถ้าจำไม่ผิด)อันนี้ก็ได้ฟังคำเล่าลือว่าเนียนดีเหมือนกันค่ะ

ส่วนคุณหมอคมกริช ตอนแรกก็สนใจเพราะเห็นว่าราคาถูกดีแต่เห็นรีวิวหลายคนแล้วขอบายดีกว่า คือแล้วแต่ความต้องการของคนนะ เราต้องการประมาณทำแล้วแต่ดูไม่รู้ประมาณนี้ ไม่ต้องเป็นแท่งโด่งมาเลยอันนี้ดูกี่ทีก็รู้อะไม่ชอบและหมอคนนี้งานจะเป็นแบบนี้อะ เพราะดั้งมีอยู่แล้วเรากังวลเรื่องปีกจมูกมากกว่า

เค้าว่ากันว่าศัลยกรรมก็เหมือนเสี่ยงโชคอะ หมอเดียวกันคนอื่นทำแล้วสวยเราทำอาจซวยได้ แล้วแต่คน ปัจจัยแวดล้อมมากมายทำให้ผลไม่เป็นดังที่คิดได้ค่ะ

เหมือนไม่ได้ช่วยอะไรเท่าไรแต่ขอให้เจอหมอที่ดีๆ ทำแล้วสวยสมใจนะคะ
    กรุณางดเล่นBBในโรงหนัง ขณะขับ เดินกลางที่ชุมชน สังสรรค์กับเพื่อน ส่วนนอกนั้นช่วยเงยหน้ามองความเป็นไปของโลกบ้าง คุณไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวกับBB ยังมีคนอื่นใช้ชีวิตอยู่รอบๆตัวคุณด้วยโปรดอย่าสร้างความรำคาญหรือเดือนร้อนให้ผู้อื่นจากความไร้มารยาทของคุณ

panlv's Avatar
    panlv is offline Trusted Member
    0/5
    อิ อิ มาเก็บข้อมูลค่ะ

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs down เท

Quote Originally Posted by beautylicious View Post
    ที่ไหนก็ได้ ที่ไม่ใช่หมอสมศักดิ์ รัชดา

เห็นด้วยครับ ผมว่าราคาแพงเวอร์ แล้วที่มันดูธรรมชาติเพราะ

ว่าเค้าเสริมให้นิดเดียวไง คนอื่นเลยดูไม่รู้ แต่คนรู้จักก็ไปทำกันเยอะ

นะ แต่ก็ไม่เห็นจะต่างเท่าไร อย่างนุ่นก็ได้ข่าวว่า แก้ตั้งหลายครั้งกว่า

จะได้แบบนี้

มีพี่ที่รู้จักคนนึงไปทำมาแล้วแพ้ซิลิโคน ไปหาหมอสมศักดิ์เค้า

บอกว่าแพ้ต้องเอาออก เสียค่าเอาออกอีกห้าพัน แล้วจมูกก็แบน

เหมือนเดิม แต่ไปทำหมออื่นกลับไม่แพ้ซิลิโคน
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

0/5

Smile อิอิ

มาเก็บข้อมูลค่ะ

อยากทำเหมือนกัน

แต่ใจยังไม่ถึงพอค่ะ

กลัวออกมาไม่ดี

กล้าๆ กลัวๆ ค่ะ

0/5
    อยากทำเหมือนกัน
    เล็งๆ ไว้ก็หมอปรีชา / หมอจรัญ / หมอคมกริช

ไปปรึกษาหมอปรีชามาแล้วค่ะ ก็ดูโอเค แอบดุนึดนึง จะทำอยู้แล้ว แต่อ่านบางรีวิวเค้าบอกว่าท่านอายุมากแล้ว ทำจมูกเค้าเบี้ยว อันนี้ก็ไม่รคู้จริง-เท็จยังไง เลยยังไม่กล้าทำค่ะ
    เคยได้ยินมาว่า คุณหมอปรีชาเค้าบอกว่าเป็นคนทำให้คุณอั้มด้วยค่ะ

คุณหมอจรัญ อันนี้ไม่ค่อยเจอรีวิวเลยค่ะ แต่เป้นอาจารย์แพทย์ ก็น่าเชื่อถือนะคะ ลองไปปรึกษาดู

หมอคมกริช บางคนก็บอกว่าสวย เนียน ธรรมชาติ แต่บางคนเราว่ามันก็ดูโด่งแบบเห้นเป้นแท่งๆ เลย
    คิดจะทำกับคุณหมอคมกริชเหมือนกัน แต่กลัวว่าราคามันถูกไป เมื่อเทียบกับ 2 ท่านที่กล่าวมาข้างต้น
    กลัวว่าซิลิโคนจะไม่ดีเท่าน่ะค่ะ ไม่ทราบเพื่อนๆ มีความคิดเห็นยังไง เรื่องราคาค่าทำที่คุณหมอแต่ละท่านแตกต่างกันคะ??

อยากทำมากกก แต่สรุปหมอไม่ได้นี่สิ - -"

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by SecretAdmier View Post
    น้องหยินน่ารักมากมาย จมูกสวยปิ๊ง คอนเฟริ์มค่ะ

อิอิ เคยบินที่เดียวกันกับน้องค่ะ ^^

อิอิอิอิ.........นั่นแน่ เป็นเพื่อนรุ่นพี่น้องหยินเหรอเนี่ยยยยย.........เราเปงพี่สาวน้องหยินเองจ้า ยินดีที่ได้รู้จัก อีกครั้ง

เรื่องทำจมูกอยู่ที่ความต้องการของแต่ละคนนะคะ เราบอกตรงๆๆๆว่าเราทำมา 3 ครั้งแล้ว ครั้งสุดท้ายพอพาน้องสาวไปทำ เดินออกมาปุ๊บ เรากรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วจองคิวหมอต่อเลย ขอแก้จมูกทันที ทั้งๆๆที่เราเพิ่งไปทำกับหมอสุรสิทธิ์มา 6 เดือนก่อนแก้กับหมอคมกริช

คือหมอคมกริช ทำจมูกเข้าตาเรามากๆๆๆ เพราะเราชอบแบบดูโด่งๆๆๆๆๆเลย บอกหมอว่าเอาแบบถ่ายรูปออกมาสวยๆๆๆหน้าคมปลายจมูกไม่บาน !!!!

แต่ทำออกมาก็ยังจมูกสวยสู้ของน้องสาวเราไม่ได้เลยค่ะ อิจฉาโคดดดดดดดดดดๆๆๆๆ ปลายจมูกเธอหายเป็นชมมพู่ไปในพริบตา

maycury's Avatar
    maycury is offline Trusted Member
    0/5

แอบมาเก็บข้อมูล

5555

อยากทำมากกกกกกกที่สุดในชีวิต
    I LUV DAMIER SP ^_^ ^_^

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    อยากทำ แต่แอบกลัวอ่ะคะ

ตอนทำเจ็บมากมั้ยอ่า
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

mally's Avatar
    mally is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เพื่อนไปทำกับหมอปรีชามาค่ะ สวยธรรมชาติค่ะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook