ตุ๊กตาน้องหมีสุดแสนน่ารัก ในราคาเพียง 199 บาทเท่านั้น!! สามารถมอบให้เป็นของขวัญ วันเกิด วันรับปริญญาได้ ขนาดตุ๊กตา ยาว 14 นิ้วค่ะ หรือเกิน 1 บรรทัดมานิดหน่อย หรือ ยกแขนแล้วตั้งศอกความยาวน้องหมีก็ประมาณจากศอกจนสุดปลายนิ้วค่ะ ขนาดกำลังดี ผ้าจับแล้วนุ่มนิ่ม น่ารักมากๆ สามารถติดต่อได้ที่ ab.stopbus@gmail.com สินค้ามีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลย แต่ถ้าใครอยากรับไปขายจะคิดราคาพิเศษให้ค่ะ สั่งขั้นต่ำ 24 ตัวขึ้นไป

กติกานะค่ะ
1.CF ได้ทาง ab.stopbus@gmail.com
2.โอนเงินหลัง CF ภายใน 2 วัน
3.ให้สิทธิ์ผู้ที่ CF และโอนเงินก่อน
4.มีบัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ และ ธ.กสิกร ใน กทม. นะค่ะ
5.ขออนุญาตอย่าต่อนะค่ะ เพราะราคานี้ถูกแล้วจริงๆ
6.เนื่องจากน้องหมีตัวค่อนข้างใหญ่ขอค่าส่งด้วยนะค่ะลงทะเบียน 40 บาทมากกว่า 1 ตัวเพิ่มตัวละ 10 บาท

1.ตุ๊กตาหมีสีม่วง

2.ตุ๊กตาหมีสีน้ำตาลเข้ม

3.ตุ๊กตาหมีสีครีม

4.ตุ๊กตาหมีสีขาว

5.ตุ๊กตาหมีแบบนั่งสีส้ม

6.ตุ๊กตาหมีแบบนั่งสีน้ำตาลอ่อน

7.ตุ๊กตาหมีสีทอง

ทุกตัวแถมถุงผ้าแก้วสีทองให้ด้วยนะค่ะ