Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 12 of 12

Thread: ปัญหาโลกแตกของผู้หญิงอย่างเราๆ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by charger View Post
    ผมร่วงมันเป็นอะไรที่ทรมานสุดๆ ใครไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอก ขาดความมั่นใจอย่างแรง แต่ด้วยความไม่ย่อท้อของเราก็หายจนได้ อาจเพราะเราขยันเข้าไปพบผู้เชี่ยวชาญตามนัดบวกกับแชมพูและทรีทเมนต์ที่ใช้มีประสิทธิภาพดีด้วยหละ เลยทำให้ผมกลับมาดกเหมือนเดิม ถ้าเปรียบเทียบกับเมื่อก่อนเหมือนคนละคนเลยค่ะ
    ผู้เชี่ยวชาญที่ว่านี่หมายถึงคลีนิคหรือโรงพยาบาลไหนหรอคะ แนะนำหน่อยนะคะ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by peppersweet View Post
    ผู้เชี่ยวชาญที่ว่านี่หมายถึงคลีนิคหรือโรงพยาบาลไหนหรอคะ แนะนำหน่อยนะคะ
    ญาติๆเราปรึกษาผู้เชี่ยวชาญด้านเส้นผมและหนังศรีษะอยู่ที่สเวนสัน แฮร์ เซ็นเตอร์อะ เค้าคุยกันว่าดีมากเลยนะ ลองไปดูค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook

Tags for this Thread