Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: หนังสือมือ 2 สภาพดีมากกกกก 95% === การ์ตูนlc + พ็อตเกตบุ๊ค + นิตยสารผู้หญิง + นิยายไทย/เทศ [พร้อมส่งทั่วประเทศ]

yanisapae's Avatar
    yanisapae is offline Trusted Member
    Ratchaburi, Thailand
    Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

Red face หนังสือมือ 2 สภาพดีมากกกกก 95% === การ์ตูนlc + พ็อตเกตบุ๊ค + นิตยสารผู้หญิง + นิยายไทย/เทศ [พร้อมส่งทั่วประเทศ]

Last edited by yanisapae; 10-31-2012 at 03:57 PM. Reason: อัพเดทสินค้า

yanisapae is offline Trusted Member
    1
    0/5

Wink

ต่อไปนี้ เป็นนิตยสารค่ะ ลด 50% จากหน้าปก

เริ่มจากนิตยสารไทย แนวเกาหลี

Sincere ฉบับ 39 Vol. 4 2007 (ปก Rain) 30 บาท
    Seoul Star ฉบับ 4 เดือน October 2007 (ปก FT Islands) 20 บาท
    Asian Plus Vol.14 (ปกคิมจองฮุน) 25 บาท
    MingXing ฉบับ 47 เดือน Dec 06 20 บาท
    Sincere ฉบับ 36 Vol. 4 2006 30 บาท

Asta Mag เล่มละ 45 บาท
    ซื้อ 4 แถม 1
    ค่าจัดส่งเล่มละ 20 บาท

เหมาหมด ติดต่อแม่ค้าอีกทีค่ะ จะให้ราคาพิเศษค่ะ

Cleo เล่มละ 45 บาท
    [COLOR="rgb(255, 140, 0)"]Ray เล่มละ 40 บาท[/COLOR]
    Elle เล่มละ 45 บาท
    Seventeen เล่มละ 50 บาท

ค่าส่งเล่มละ 20 บาท
    เหมาหมด คิดราคาพิเศษให้ โปรดติดต่อแม่ค้า

การ์ตูนบ้างค่ะ

สำหรับเล่มเศษ ยินดีขายเล่มละ 25 บาท ค่าส่งเล่มละ 15 บาทค่ะ

เคโรโระ เล่ม 1
    นายหญิงของผมน่ารักที่สุดเลย เล่ม 1
    แก๊งป่วนซ่า กับ ชะตาโองาวะ เล่ม 1
    ฝากรักไว้ใกล้ๆ เธอ (เล่มเดียวจบ)
    คู่หูยอดนักสืบ (เล่มเดียวจบ)
    พี่ชายหนูไม่น่ารักเลยสักนิด เล่ม 1

D.N.A (บงกช) เล่ม 1

โทราโดระ เล่ม 1
    นายเมดสุดแสบ เล่ม 1
    ตำนานรักฉบับข้า บ้าซึ้งใจ (เล่มเดียวจบ)
    Lucky Star เล่ม 1-2-4

สวย ฮา ก๋ากั่น เล่ม 1-2 60 บาท
    ตำนานรักเกนจิ เล่ม 1-3 90 บาท
    สาวน้อยบานฉ่ำ เล่ม 1-12 และ 15-16 330 บาท
    สืบซ่า ฮายกก๊วนอินาบะ 1-5 170 บาท
    อลวนคนข้ามมิติ 1-7 220 บาท
    Flyff เล่ม 1-2 60 บาท

สนใจเล่มไหน ต่อรองได้ค่ะ
    รับรองว่า รูปที่เอามาลง เป็นรูปหนังสือจริงที่มีอยู่ที่บ้านของแม่ค้าเอง

1
    0/5

Red face

[ทลายกรุสมบัติ] คอลเลคชั่น ซุเปอร์จูเนียร์/ ทงบังชินกิ (5คน)/ เรน/ จางรี่อิน /ฯลฯ>>> ของแท้ลิขสิทธิ์ไทย/เกาหลี >>>> มือหนึ่ง/มือสองราคาพิเศษ

CD บางแผ่นแถมพร้อมกับ Poster
    ใครที่ไม่อยากให้พับส่งไป ทางเรามีกระบอกให้ค่ะ ค่ากระบอก 20+ค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท
    [COLOR="red"]สอบถามเข้ามาได้นะคะ จะเช็คสต๊อกให้อีกที เผื่อมีอะไรหลงหูหลงตาไปค่ะ

อาจจะโพสรูปลงไม่หมด สามารถขอดูรูปเพิ่มได้เพื่อความแน่ใจก่อนจ่ายเงินซื้อนะคะ

สอบถามมาที่ bookstallshop@gmail.com [/COLOR
    ]

ภาพประกอบจ้า

CD บางแผ่นแถมพร้อมกับ Poster
    ใครที่ไม่อยากให้พับส่งไป ทางเรามีกระบอกให้ค่ะ ค่ากระบอก 20+ค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท
    [COLOR="red"]สอบถามเข้ามาได้นะคะ จะเช็คสต๊อกให้อีกที เผื่อมีอะไรหลงหูหลงตาไปค่ะ

อาจจะโพสรูปลงไม่หมด สามารถขอดูรูปเพิ่มได้เพื่อความแน่ใจก่อนจ่ายเงินซื้อนะคะ

สอบถามมาที่ bookstallshop@gmail.com [/COLOR
    ]

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->