กระเป๋าHarrodsลายใหม่ๆ ลดล้างสต็อคทุกรายการค่ะ ฟรีค่าส่งลงทะเบียนค่ะ

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ
**(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)

กระเป๋าHarrods :

กระเป๋า Harrods : Lost Property Bear Size S
 ลดเหลือ 700บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีใบเดียวเท่านั้นนะคะ

กระเป๋า Harrods : PRIMA BALLERINA SMALL BUCKET BAG
 ลดเหลือ 900บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : มีลายไม่เหมือนกัน2ด้าน ไม่มีฐานนะคะ SIGNATURE ASSORTMENT
 ลดเหลือ 700บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : GROOMING KIT PVC BAG

กระเป๋า Harrods : KATES CATS LARGE GUSSET
 ขาย 1350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KATES CATS SHOULDER BAG
 ลดเหลือ 1350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้า Harrods : REBECCA BEAR TEA TOWEL
 ลดเหลือ 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 ผืนนะคะ

ผ้ากันเปื้อน Harrods : LONDON MAP APRON
 ลดเหลือ 850บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้ากันเปื้อน Harrods : FOOD NEWS APRON
 ลดเหลือ 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ Harrods : PARADISE BIRD DOUBLE OVEN GLOVES

ถุงมือ Harrods : KB CATS Oven GLOVE
ลดเหลือ 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

พวงกุญแจ Harrods : HOUSES OF PARLIAMENT KEYRING

สมุด Harrods : PINK POCKET ADDRESS BOOK ขนาด8.5*17cm
 ลดเหลือ 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 เล่มนะคะ

สมุดจดที่อยู่ Harrods : Addresses ขนาด7.5*11cm
 ลดเหลือ 200บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2เล่มนะคะ

สมุด Harrods : A6 Travel Journal ขนาด12*16cm
 ลดเหลือ 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีเล่มเดียวเท่านั้นนะคะ

เครื่องประดับ :

#016 กระเป๋า H&M (Men's Accessories)
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

#013 พวงกุญแจ MARKS&SPENCER
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

#012 กระเป๋าผ้า DKNY
ขาย 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ของที่ระลึกประเทศอังกฤษ :

Fabric Flag Bunting
 ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 อันนะคะ

TEAM GB KEYRING (ของที่ระลึก LONDON 2012 Olympic Games)
 ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีอันเดียวเท่านั้นนะคะ

เข็มกลัดฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG CREST PIN
 ขาย 100บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 13 อันนะคะ

เข็มกลัดฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG TWIN PIN
 ขาย 100บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 6 อันนะคะ

เข็มกลัดฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG KIT PIN
 มี 2 อันนะคะ

พวงกุญแจฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG CREST KEY
 ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 6 อันนะคะ

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***