Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีของอร่อยมาแนะนำกันนะครับ

Warning Points:
    0/5

มีของอร่อยมาแนะนำกันนะครับ

เมนูใหม่สุดล้ำ ไส้กรอกข้าวผัดแหนม ซีพี ที่อร่อยล้ำภายใต้แนวคิดที่นำอาหารจานหลักมาแปรรูปแบบเป็นอาหารทานเล่นระหว่างมื้อ โดยได้ผสมผสานกันระหว่างเนื้อสัตว์ ข้าวหอมมะลิชั้นดี แหนม และผักต่างๆ เช่น ต้นหอม กระเทียม พร้อมเพิ่มความเข้มข้นด้วยจัดจ้านสะใจด้วยพริกขี้หนู และ เครื่องปรุงรสต่างๆ ภายใต้กระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐาน จนกลายเป็นไส้กรอกที่มีคุณภาพยอดเยี่ยมไอเดีย ล้ำเว่อร์ รสชาติ โดนใจ และสามารถอุ่นร้อนด้วยไมโครเวฟ แล้วรับประทานได้ทันที
    ไส้กรอกข้าวผัดแหนม ซีพี อร่อยเว่อร์จนคุณต้องลอง มีจำหน่ายที่ เซเว่น-อีเลฟเว่น ทุกสาขาทั่วประเทศ 1 ซอง บรรจุ 4 ชิ้น น้ำหนักบรรจุ 110 กรัมราคา 32 บาท เท่านั้น

Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5
    ไส้กรอกข้าวผัดแหนม!!

ไว้จะไปโดนนะ

Comments from Facebook