.

ให้สิทธิ์คน cf พร้อมโอนก่อนนะคะ
โอนภายใน 2 วัน หรือตามที่ตกลงกันไว้
ถ้าเลยจากนั้น ขอส่งต่อถ้ามีคน cf ต่อค่ะ
ค่าส่งแบบลงทะเบียน 40 บาท ค่ะ

หรือติดต่อทาง line ค่ะ p a p a i i
ไม่ได้เล่น whatsapp นะคะ : ]

กางเกงเอวสูงสีม่วงเปลือกมังคุด ซื้อมาจากสยามค่ะ งานไม่โหลชัวร์
สีสวยมากค่ะ ผ้าเป็นแบบลื่น ๆ ยืดได้ค่ะ ทรงดี มีซิปข้างหลังสีทอง
เอว 26 ยืดได้ถึง 30 นิ้วค่ะ ไม่ได้เป็นหัวยางยืดนะคะ แต่เป็นผ้าที่ยืดได้อะค่ะ
ยาว 12 นิ้วครึ่ง

300 THB
180 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

กางเกงขายาว ปลายขาไม่เดฟมากนะคะ
ใส่แล้วเป็นแบบในรูปเลยค่ะ รอบเอว 28 ใส่แบบพอดีเอวหรือต่ำกว่าก็ได้ค่ะ
สะโพก 36 ค่ะ เราสูง 164 ใส่แล้วเกือบเต่ออ่ะค่ะ แต่ก็ใส่ - -'
ตัวนี้ซื้อมาประมาณ 700 ค่ะ

320 THB
190 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

SOLD

เสื้อแบบเว้าไหล่ Stylenanda ค่ะ ตัวนี้หายากแล้ววว

290 THB
160 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

เสื้อ CPS สีขาวไซส์ S สีดำไซส์ M
ใส่กับเอวสูง หรือกระโปรงน่ารักค่ะ
ไม่ได้ซื้อตอนเซลล์ค่ะ ซื้อมาตัวละ 1000 กว่า

390 THB
300 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

กระโปรงสีชมพูพาสเทล
ตัวนี้สีน่ารักมากกกค่ะ ผ้าดี ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ
ยาว 14.5 นิ้ว เอว 28 สะโพก 35 ค่ะ
ใหม่มาก ซื้อมาเก็บอย่างเดียว : D

270 THB
130 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เสื้อ Greyhound ซื้อมาพันกว่า
ใส่ไปสองครั้งค่ะ เป็นเสื้อคอถ่วง สีน่ารักมาก : )

790 THB
690 THB

520 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

กระโปรงยาว สีนี้หายากค่ะ
ไม่ซ้ำใครแน่นอน = )) มีกางเกงขาสั้นข้างใน
แหวกค่อนข้างสูงเหมือนกันค่ะ เซ็กซี่เบา ๆ 55

300 THB

150 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

SOLD

กระโปรงสีม่วงเปลือกมังคุด
ตัวนี้สีสวยมากค่ะ ตัวสุดท้ายของร้านเลย
เป็นผ้าลื่น ๆคล้ายชีฟอง ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ งานไม่โหลค่ะ รับรอง : D
ข้างในมีกางเกงซับค่ะ ซื้อจากสยาม งานดีมากค่ะ
รอบเอวด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ ฟรีไซส์
ยาว 15 นิ้ว เอวก่อนยืด 26 ยืดได้ถึง 32 นิ้วค่ะ

290 THB
SOLD

กางเกงขาสั้น Forever21 ใส่แบบพับขาน่ารักค่ะ
รอบเอว 27.5 ใส่ใต้เอว ยาว 10 นิ้วค่ะ
ซื้อมาเกือบ 1000 ค่ะ ตัวนี้

350 THB
SOLD

เสื้อเปิดไหล่ สดใสมากค่ะ
ซื้อมาตัวสุดท้ายของร้านเลย

160 THB
90 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

กระโปรงบอดี้คอน ใส่แล้วเก็บรูป ทำให้ดูขายาวสวยมากค่ะ
สีนี้น่ารักมากจริง ๆ : D

180 THB
140 THB
100 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

เสื้อแขนกุด สีน้ำเงิน วิ้ง ๆกระจาย
ใส่ไปปาร์ตี้เริ่ดมากกค่ะ ผ้าไม่หนานะคะ

150 THB
SOLD

กระโปรง h&m
ไม่เคยใส่เลยค่า น่ารักสดใสมาก ๆ
ยาวเหนือเข่านะคะ
490 THB
วันนี้เท่านั้น 290!!
SOLD

เสื้อสีนู้ด
สีนี้สวยค่ะ ใส่กับกระโปรง/กางเกงได้เยอะค่ะ
80 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

Worshop ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก size2
ซื้อมาประมาณ 1500 ค่ะ

890 THB
วันนี้เท่านั้น 550!!
490 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

กางเกงขาสั้น
เป็นกระดุมสามอันค่ะ สภาพดี สวยค่ะ : )
150 THB
90 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

เสื้อแขนกุดลายเสือแบรนด์ Salad
น่ารักมากค่ะ เป็นซีทรู ต้องใส่เสื้อข้างในด้วยนะคะ
เหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไปถ่ายรูปที่ทะเล สองชั่วโมง : D
190 THB
150

** * *

Jeggings TOPSHOP ค่ะ

size UK 6 สีสวยมาก ๆค่ะ คอนเฟิร์มเลย
พึ่งซื้อวันนี้ตอนเย็น แต่มีความจำเป็นต้องใช้เงินกระทันหัน

จริง ๆซื้อมาเกือบ ๆ 1400 ขอตัดใจส่งต่อ 950 THB ค่ะ
ถ้า พร้อมโอนภายในพรุ่งนี้ เอาไปเลย 890 ค่ะ

SOLD

ตัดใจขายสุด ๆ ยังไม่ได้ใส่ไปไหนเลยค่ะ
ลองอย่างเดียว ไม่มีตำหนิิเลยค่ะ ใหม่จากช็อป
: ))

ของจริงสีแบบภาพบนนะคะ แต่ออกฟ้ากว่านิดเดียว

เดรสยาว PiRiiPiRai ค่ะ
สีน่ารักมาก ๆ มีผูก ๆขึ้นมาตรงสะโพก
ใส่ไปสองครั้งค่ะ ผ้าเป็๋นแบบเด้ง ๆ : )
590 THB
วันนี้เท่านั้น 350!!
SOLD

เสื้อ zara ซื้อมาจากพารากอนเกือบ 800 ค่ะ
เรียบ ๆแต่เก๋ค่ะ : D
200 THB
SOLD

รองเท้า เหมาะกับสาวไซส์ 37 นะคะ
ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สีสวย ส้นกำลังพอดีค่ะ : )
180 THB
SOLD

เสื้อลายสกรีน ลายน่ารักมากค่ะ ^ ^
มีสองลาย ตัวละ 150 THB SOLD both

ตัวนี้ซื้อมาจากสยามค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว
เหมือนใหม่เลยค่ะ ใส่กับกระโปรงยาวเอวสูงน่ารักมากค่ะ : )
190 THB
160
SOLD

เสื้อสกรีนลาย สีชมพูกะปิ
สไตล์วินเทจค่ะ : ))
150 THB
130
SOLD

กางเกงเอวสูง สีเขียวมิ้นค่ะ ไซส์ S
สีน่ารักมากกก ซื้อมาจากสยามค่ะ หายากด้วยค่ะสีนี้ : )
สภาพดีค่ะ ซื้อมาประมาณเกือบ ๆ700
350 THB SOLD

กระเป๋า Living Doll ซื้อมา 1000 กว่าบาทค่ะ
สภาพดีนะคะ โลหะมีซีดบ้าง แต่โดยรวมดีค่ะ
ตัวกระเป๋าไม่มีลอกสีนะคะ สีเทา
ไม่มีสายสั้นให้นะคะ เราทำหายอะค่ะ

350 THB SOLD

กางเกงเอวสูงจากสยาม ไซส์ S นะคะ
ใส่แล้วขาเรียวยาวเลยค่ะ สีออกชมพูกะปินะคะ
ซื้อมา 690 ค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว สวยมากค่ะของจริง : D
390 THB SOLD

เสื้อแบบ Stylenanda แบบเดียวกับนางแบบใส่ในรูปเลยค่ะ
แต่คนละสี ใส่ไปสองครั้งค่ะ : )
190 THB SOLD

เสื้อ Atmosphere ค่ะ
เราเอาไปแก้ให้เป็นไซส์ m นะคะ
ลายลูกไม้น่ารักค่ะ รับรองว่าไม่ซ้ำใครแน่นอน : ))
250 THB SOLD

เสื้อ ของจริงลายน่ารักมากค่ะ เป็นบาง ๆ
ลายดอกไม้เล็ก ๆ
110 THB SOLD

กางเกงตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ
ผ้าเป็นแบบอยู่ทรงนะคะ เอวสูงพอดี ๆค่ะ : )
ซื้อมาเกือบ 600
220 THB SOLD

รองเท้า
คู่นี้ติดไว้เบอร์ 38 แต่เหมาะกับสาวไซส์ 36 นะคะ
ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ใส่ไม่ได้ เสียดายมาก ๆ
สีสวยค่ะ น้ำเงินมาก ๆ : D (มีตำหนิตามภาพสุดท้ายนะคะ)
180 THB SOLD

ภาพด้านล่าง ตำหนิคือข้างทางซ้ายมือนะคะ เป็นขาว ๆ เล็ก ๆ
ขาว ๆที่เห็นข้างทางขวามือเป็นเงานะคะ : ))

เดรสลายขวาง Bluh Bundoh ขายที่เจเจค่ะเมื่อก่อน
ตรงป้ายยี่ห้อมีชื่อเราเขียนไว้ เคยส่งซักอ่ะค่ะ
ตัวนี้น่ารักมาก ๆ สดใสมาก ๆเลยค่ะ : )
160 THB SOLD

เดสปีกค้างคาว ลายขวาง ใหม่มากค่ะ
ไม่เคยใส่เลย ซื้อมาเกือบ 800 ค่ะ
SOLD

เดรสยาว รสนิยม ค่ะ ซื้อจากสวนยังไม่เคยใส่เลย
ลายน่ารักมาก ๆค่ะ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอน
SOLD

เดรสยาว สีสวยค่ะ ใหม่มาก ไม่เคยใส่ค่ะ
ของจริงสีสว่างกว่านี้นะคะ ไม่มืดค่ะ : D

SOLD

เสื้อลายทาง Charlotte Irony
ใส่ได้ตลอดไม่มีเอาท์ค่ะ : )
SOLD

เดรสคอถ่วง แบรนด์สยามค่ะ COMMON-T
เก๋มาก ไม่ซ้ำใครชัวร์ ได้มาพันกว่าค่ะ
SOLD

เดรสยาว ใส่แล้วเพียวค่ะตัวนี้
SOLD

เลกกิ้ง Juicy Couture แท้ ซื้อมาจากอเมริกาค่ะ
ไม่ใช่ผ้าลื่น ๆและก็ไม่หนาเท่ายีนส์นะคะ
ซื้อมาแพง ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ เราใส่ M ค่ะ
SOLD

กระโปรงสไตล์วินเทจ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
SOLD

เสื้อแบรนด์สวนจตุจักร Happy Anniversary
เป็นกำมะหยี่ แต่ไม่หนานะคะ เก๋มาก ๆค่ะ
SOLD

เสื้อฉลุหัวใจ น่ารักมาก ๆค่ะ
150 THB
SOLD

เดรสสั้น หรือเสื้อยาวซีทรู ซื้อจากจตุจักร
เป็นวิ้ง ๆนะคะ เหมาะกับไปปาร์ตี้มาก ๆ : D
270 THB
SOLD

กางเกงสีน้ำตาล สีสวย ทรงสวยค่ะ เอวสูงกำลังพอดี
มีตำหนิแบบเกือบเป็นรู แต่ยังไม่เป็น เล็กมาก ๆค่ะ
อยู่ตรงปลายขากางเกง ในรูปลองสังเกตดี ๆจะเห็นค่ะ
SOLD

เดรส เป็นลายขาด ๆเป็นลายกะโหลกนะคะ
เก๋มากค่ะ : )
SOLD

ขอบคุณ sbn ค่ะ : )