Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: ไปมัลดีฟแพงมากมั้ยอ่า

Warning Points:
    0/5

Talking ไปมัลดีฟแพงมากมั้ยอ่า

ตามหัวข้อเลยคร่า อยากไปกะคุงแฟน
    sea:sand:sun=ME^__^

0/5
    แนะนำว่าซื้อ เพจเกจของ clubmed มีหลายแบบ แต่คงประมาณคนละ 3 หมื่นปลายๆ

รวมทุกอย่างแล้ว 3 วัน 2 คืนครับ

ยังไงลองหาข้อมูลที่ ktc เพิ่มเติมครับ

อยากไปเหมือนกัน แต่ไม่มีคู่ - -"

0/5
    clubmed package 4 วัน 3 คืน ห้องบนเกาะประมาณ 5-6 หมื่น
    ถ้าห้องในน้ำ 8 หมื่นโดยประมาณค่ะ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    clubmed package 4 วัน 3 คืน ห้องบนเกาะประมาณ 5-6 หมื่น
    ถ้าห้องในน้ำ 8 หมื่นโดยประมาณค่ะ
    ตามคุณโก้เลย ของ clubmed ก็ดีอย่าง รวมอาหารการกิน ทุกอย่างแล้วแบบ full board
    แต่ก็ยังมีที่อื่นอีกเยอะนะคะ หลายที่ก็รวมทุกอย่าง เคย หาหา แต่ยังไม่ได้ไปซักที

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

crabby's Avatar
    crabby is offline Trusted Member
    0/5
    เคยไป package ของ Club med (ประมาณ 5 ปีที่แล้ว)
    ถ้าจำไม่ผิด 4 หมื่นปลายๆค่ะ ที่พักสวยค่ะ

zezar's Avatar
    zezar is offline Trusted Member
    0/5
    เคยใช้บริการของ www.maldivespackage.com ค่ะ
    ไปพักที่ W Retreat & Spa - Maldives ค่ะ เมื่อ พฤษภาคม ปีที่แล้วค่ะ

ลองเข้าไปดูในเว็บนะค่ะ ราคามีให้เลือกหลายแบบ ค่ะ

0/5
    บิน singapore air จะแพงกว่า bkk airway แต่ไม่ต้องรอดีเลย์นานค่ะ
    ตอนนั้นเราบิน sing เลือกบ้านอยู่ในน้ำ บวกเพิ่มอีกคืน ราวๆ แสนสอง ค่ะ

สามีบอกว่าทะเลไทยสวยกว่า T_T

กลับมาก่อนสึนามิไม่กี่เดือนค่ะ

N a m F o n's Avatar
    N a m F o n is offline Trusted Member
    0/5
    มาเก็บข้อมูลค้า อยากไปเหมือนกัน
    หวังว่าจะมีโอกาสซักวัน
    ♥ชีวิตคือการเรียนรู้..สู้ต่อไป อย่าท้อที่จะทำดี♥
    My Blog:- http://ceciliamalee.bloggang.com

0/5
    เคยไปแต่ไม่ได้ไปที่club medนะคะ ไปที่Vilureefค่ะ พักบนน้ำ ราคาไม่แน่ใจเพราะคุณแฟนแอบไปซื้อแพกเกจ แต่แฟนบอกว่าไม่ถึง6หมื่นค่ะ อาจจะ5นิดหน่อยอ่ะค่ะ

ปล.แต่ที่มัลดีฟแดดแรงมากๆๆๆค่ะเพราะเป็นเกาะด้วย ตอนที่ไปแทบไม่ได้ลงน้ำเลยเพราะน้ำมันใสมาก
    และมีปลาว่ายเต็มไปหมด เลยไม่กล้าลงกลัวปลาตอด55 แต่มัลดีฟดีตรงที่ส่วนตัวมากค่ะ ได้อารมณ์เกาะสวาทหาดสวรรค์ อิอิ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

vivianne's Avatar
    vivianne is offline Trusted Member
    0/5

Talking

มีแพคเกจของฟ้าไทยฮอลิเดย์ เครือของบางกอกแอร์นะคะ
    ลองดูข้อมูลจากเวปได้ค่ะ http://www.fahthaiholidays.com/tour3...5&&countryid=9
    Tel : 02 265 5678 ต่อ 5771, 5773-4, 5787, 5805

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook