ไม้กอล์ฟคู่ใจของคุณพ่อผู้เป็นโปรกอล์ฟ ถ้วยรางวัลล้นหลามเต็มบ้านการันตีความเซียนมากๆค่ะ รับรองว่ารุ่นนี้เหมาะมือดีเยี่ยมที่สุด

แบรนด์คุณภาพ TAYLOR MADE ค่ะ รุ่น CGB เป็นไม้ RAC ค่ะ Iron 6
คุณภาพ 90% ค่ะ
ราคาแรกซื้อ 35,000 บาท
ขายเพียง 12,000 บาทเท่านั้น!! ลดไป 23,000 บาทเลยค่ะ!

สนใจเชิญติดต่อ maprang_kalo@hotmail.com ค่ะ เช็ค mail ทุกวันแน่นอนค่ะ
สำหรับเบอร์ติดต่อกรุณาสอบถามผ่านทาง e-mail นะคะ รับรองตอบรวดเร็วทันใจชาวไซเบอร์มากค่ะ
จะให้เบอร์โทรศัพท์ติดต่อคุณพ่อโดยตรงเลย เผื่อต้องการทราบข้อมูลโดยละเอียดเพิ่มเติม หรือเคล็ดลับตีกอล์ฟวงสวยแบบเมพๆ

ไม้เต็มค่ะ ไม่หนัก เป็นเฟลกซ์อาร์ สำหรับผู้ชายค่ะ

ลองถือให้ดูค่ะ

ตัวหัวเหล็กค่ะ

หัวเหล็กอีกด้านค่ะ สภาพยังดีเยี่ยมเลยค่ะ รอยที่หัวเหล็กแทบไม่มีเลย

มีปลอกให้ด้วยค่ะ!

ปลอกอีกด้าน lucky number เบอร์ 9 ค่ะ

ต้องการรูปภาพแบบซูม อย่างละเอียดชัดเจนกรุณาแจ้งนะคะ พอดีตอนนี้กล้องอยู่ที่พี่สาวค่ะ เดี๋ยวจะรีบถ่ายลงให้ทันทีที่ได้กล้องค่ะ
รับรองคุณภาพอีกครั้งค่ะ ฝากไว้พิจารณาด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ