Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: อยู่ไฟที่ไหนดีคะ

Warning Points:
    0/5

อยู่ไฟที่ไหนดีคะ

ใครเคยอยู่ไฟบ้างคะ แบบ delivery อะค่ะ อยากได้แบบเต็มสูตรแบบโบราณจริงๆ
    ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

chicbeaute's Avatar
    chicbeaute is offline Trusted Member
    0/5
    ตุ๊กอยู่กับแผนไทย ดิลิเวอร์รี่คะ รู้สึกดีคะมีลงหม้อเกลือ,นาบอิฐ หลายอย่างคะ
    7 วัน 10000 บาท ลองโทรไปถามก่อนก้อได้นะคะ
    ------------------------------

อะไรเอ่ยใช้ง่าย หายาก ?

0/5

Smile

เราอยู่ไฟกับบ้านช่อตะวันค่ะ อยู่มาสองท้องแล้วค่ะ โดยวิธีการคิดว่าใกล้เคียงกันนะคะ อยู่แล้วก็สบายตัว สบายใจดีค่ะ เราอยู่โคราชค่ะ ค่าใช้จ่ายก็จะแพงกว่า กทม. สักหน่อย ใช้เวลา 7 วัน ระหว่างอยู่ไฟ ทาง จนท. ก็จะพักให้เราให้นมน้องด้วยค่ะ โชคดีนะคะ

0/5
    แนะนำช่อตะวันค่ะ เคยทำกับป้าคนนี้ แกน่ารักมาก อีเมล์มาถามเบอร์ได้นะคะ prima30@hotmail.com

0/5

Talking

สงสัยมานานแล้ว...
    ถ้าบ้านเราอยู่ต่างจังหวัด
    คนที่เค้ามาทำอยู่ไฟให้เรา เค้าต้องพักที่ไหนคะ
    บ้านเรารึเปล่าคะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

0/5
    Quote Originally Posted by newsguy View Post
    คนที่เค้ามาทำอยู่ไฟให้เรา เค้าต้องพักที่ไหนคะ

เคยโทรไปถาม ต้องพักบ้านเราค่ะ หรือถ้าไม่สะดวกก็ต้องจัดหาที่พักให้เค้าค่ะ

0/5
    อยู่กับพี่แหม่มคะ พี่เขาเคยเป็น trainer ซักที่ไม่บ้านช่อก็แผนไทย ทำดีมากๆๆคะ ใจเย็นยิ้มแย้ม ถ้าสนใจ pm มาขอเบอร์ได้นะคะ ^^

qty's Avatar
    qty is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เคยอยู่ไฟกับ แผนไทย ดิลิเวอรี่ ค่ะ
    เราฝากและคลอดที่ BNH Hospital เลยได้สิทธิพิเศษค่ะ 7 วัน น่าจะเกือบๆหมื่นเองค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by chicbeaute View Post
    ตุ๊กอยู่กับแผนไทย ดิลิเวอร์รี่คะ รู้สึกดีคะมีลงหม้อเกลือ,นาบอิฐ หลายอย่างคะ
    7 วัน 10000 บาท ลองโทรไปถามก่อนก้อได้นะคะ
    เจ้าหน้าเรที่พูดจาไม่ดีเลย โทรมาสั่งให้เตรียมนั่นนี่โน่น ไม่มีหางเสียง ขอเลื่อนนัดก้อกระแทกเสียงใส่

0/5
    Quote Originally Posted by newsguy View Post
    Quote Originally Posted by pen_guin View Post
    เคยโทรไปถาม ต้องพักบ้านเราค่ะ หรือถ้าไม่สะดวกก็ต้องจัดหาที่พักให้เค้าค่ะ
    ใช่ครับ
    ที่ SBN และ SBNTown หากต้องการใช้ Signature เพื่อ การค้าขาย ให้ ตั้งกระทู้ Business Review ใน SBNtown เท่านั้น

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook