ผ้าห่มนวมห่มสบายตัวสบายกระเป๋าราคาเบาๆ เริ่มที่ 270 เองจ้า
.................................................................................................................................................................................................
ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้วผ้าPolyน่ารักน่าใช้จ้า
.................................................................................................................................................................................................
ผ้าPoly บางเบาซักง่ายแห้งไว เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก
คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาปลีก 270 บาท + 20 บาทค่าส่ง

**ไม่รับกระเป๋าลบออก 20 ค่ะจะใส่ถุงพลาสติกใบใหญ่ให้**
***สินค้าพร้อมส่งประมาณ 2-300 ผืนคละสีคละลายกรณีขายส่งนะคะ***

http://www.weloveshopping.com/templa...6&shopid=10503
ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้าTC เนื้อดีไม่มีขน
ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC เนื้อดีทอ 180 เส้น
เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 390 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลย

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้สินค้าพร้อมส่งใน Stock มีประมาณ 200-300 ผืน ขายดีมากกกกกกกกกกกกกกก
ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะในถุงน่ารักค่ะให้เป็นของขวัญของฝากหรือใช้เองได้
เลือกลายได้ทางนี้ค่ะ http://www.weloveshopping.com/templa...9&shopid=10503

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 57x80 นิ้ว ผ้า Cotton 100% เนื้อนุ่มมากกกไร้รอยต่อ+กระเป๋ามีไม่เยอะแล้วค่ะ
ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 57x80 นิ้ว ไม่มีรอยต่อนะคะ ผ้าCotton 100% เนื้อนุ่มเนื้อเดียวกับผ้าที่ทำที่นอนเด็กอ่อนของพวกแบรนด์ๆ ค่ะ
เส้นกุ้นเส้นข้างเรียบร้อยสวยงาม เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอนพร้อมกระเป๋าใส่
เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 600 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลยจ้า ตอนนี้มีสีเดียวลายเดียวค่ะ

ปกติราคาผ้าแบบนี้ที่เคยรับที่อื่นมาขายจะเริ่มต้นที่ประมาณ 8-900 บาทขึ้นไปนะคะ

กุ้นขอบสวยงามค่ะ

คิ้วทั้งผืนไม่หลุดง่ายๆ ซักเครื่องได้ไม่เป็นขนค่ะ

.......................................................................................................................
ที่นอนปิคนิค
.......................................................................................................................
ที่นอนปิคนิคค่ะ ขนาด 4 x6 ฟุต + หมอน 1 ใบถอดปลอกซักได้ค่ะ ผ้า TC (Polyester 65% Cotton 35%)
ที่นอนสามารถถอดออกซักได้ค่ะ ใหญ่โต ขนาดคนสูง 180 CM นอนได้สบายมากจ๊ะ+ใส่ถุงให้สวยงามค่ะ
มีที่เก็บอย่างดีค่ะใย หนานอนสบายค่ะ

ราคาก็ 390 บาทเท่านั้น มีประมาณ 20 อันค่ะ

ในรูปเด็กๆ นอนได้สองคนเลยค่ะรวมส่งค่ะ
ราคา ส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ
มี 2 สี 1 ลายค่ะ สีแดง ส้ม

.....................................................................................................................................................................................................................................................
สนใจแวะสั่งซื้อได้ที่ noonoko@gmail.com / 086-6556533
แวะดูสินค้าอื่นๆที่ร้านได้ค่ะ เพียบ

.....................................................................................................................................................................................................................................................