Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ็handmade rare items !! กรอบรูป กล่องทิชชู่ ไม้ประดู่ฝังมุกออสเตรเลีย สวยๆ ราคาเบาๆ ค่ะ ^^

Warning Points:
    0/5

Red face ็handmade rare items !! กรอบรูป กล่องทิชชู่ ไม้ประดู่ฝังมุกออสเตรเลีย สวยๆ ราคาเบาๆ ค่ะ ^^

สวัสดีค่ะ ไม่ค่อยได้เข้า SBN TOWN นะคะ แต่ขายใน ห้อง HI-END เป็นประจำค่ะ
    วันนี้ขอนำผลิตภัณฑ์ของบ้านเรามานำเสนอค่ะ (ที่บ้านเราทำเฟอร์นิเจอร์ไม้ประดู่ฝังมุกค่ะ) ^^

แนะนำสินค้าคร่าวๆนะคะ ...

ไม้: เราใช้ไม้ประดู่อย่างดีค่ะ ซึ่งไม้ประดู่ที่เราใช้นั้นเป็นไม้เนื้อแข็งเกรดสูง คุณภาพจะดีกว่าไม้อื่นๆ ทั้งในเรื่องของความสวยงาม หรูหรา และ ความทนทานค่ะ

มุก: เราใช้มุกออสเตรเลียประดับค่ะ ซึ่งสี และ การเล่นแสง เล่นไฟ จะสวยกว่ามุกธรรมดาค่ะ

วิธีทำ: เราใช้ช่างฝีมือเฉพาะทำค่ะ ไม่ได้ใช้เครื่องจักร ดังนั้นจึงเป็น handmade ไม่โหลไม่เกลื่อนนะคะ

ข้อแตกต่าง: บางท่านอาจเคยเห็นเฟอร์นิเจอร์ไม้ฝังมุกซึ่งราคาค่อนข้างถูก อันนั้นเป็นงานคนละแบบนะคะ ของเราไม่ใช่งานเวียดนามนะคะ ^^

~ ใช้เองก็ดี นำไปเป็นของขวัญก็เริ่ดค่ะ ^^ ~

ติดต่อเรา ...

สนใจสินค้าติดต่อได้ 2 ทางค่ะ
    TEL : 084-692-0703,
    LINE: baibua_nira

วิธีซื้อขายสินค้า ...

กรณีคุณลูกค้าสะดวกมาด้วยตนเอง สามารถมาชมและรับสินค้าเองได้เลยค่ะ เรามีหน้าร้านนะคะ อยู่แถวเดอะมอลล์ท่าพระค่ะ (มีที่จอดรถสะดวกค่ะ ทางเราไม่รับบัตรเครดิตนะคะ)

กรณีคุณลูกค้าไม่สะดวกมาด้วยตนเอง สามารถโอนเงินผ่านบัญชีธนาคาร (เรามี KBANK และ SCB ค่ะ) เรายินดีจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ลงทะเบียนค่ะ (ค่าจัดส่งโปรดสอบถามค่ะ)

ของเราเป็นราคาโรงงาน ซื้อหลายชิ้นมีราคาส่งนะคะ

เรามีเฟอร์นิเจอร์และของประดับอื่นๆ อีกมากมายนะคะ แต่ขอนำเหนอขอจุ๊กจิ๊กน้ำจิ้มกันก่อนค่ะ ^^

กล่องทิชชู่แบบยาวลายดอกไม้ 3,900 บาท

กล่องทิชชู่แบบยาวลายจุด 3,500 บาท

กล่องทิชชู่หกเหลี่ยม 4,200 บาท

กระจกพร้อมขาตั้งหัวมังกร 15,900 บาท

กรอบรูปพร้อมขาตั้งหัวมังกร 15,900 บาท

ขอบคุณ SBN TOWN ค่า
    Last edited by brand; 07-24-2012 at 12:22 AM.

Warning Points:
    0/5
    ควรเลือกเฟอร์นิเจอร์ไม้ในรูปแบบที่เข้ากับการตกแต่งของบ้านโดยรวม เพื่อเพิ่มความคุ้มค่าหากมีการโยกย้ายปรับเปลี่ยนไปสู่ส่วนอื่นของบ้านในอนาคต เราควรรักษาเฟอร์นิเจอร์ราคาถูกของเราให้แห้งอยู่เสมอ เนื่องจากความชื้นสามารถทำลายคุณสมบัติของเนื้อไม้ได้ ป้องกันแมลงกินเนื้อไม้ ด้วยการทาน้ำยากันแมลงให้ทั่วทุกครั้งก่อนทาสีไม้ แล้วจึงเคลือบด้วยน้ำยาเคลือบไม้ คุณสมบัติของตัวไม้เองที่มีความคงทนต่อความชื้นและอุณหภูมิต่ำ อีกทั้งยังเป็นที่ชื่นชอบของสัตว์เล็ก ๆ เฟอร์นิเจอร์ไม้สัก ไม้แกะสลักราคาถูก มีสินค้ามากมายหลายรูปแบบให้เลือกซื้อทั้งมือหนึ่งและมือสอง คุณควรทาสารเคลือบหรือชแล็คบ่อย ๆ เพื่อรักษาผิวของเนื้อไม้ให้สวยงามอยู่เสมอและป้องกันมอดและปลวกได้ด้วย เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งบ้านที่ทำจากไม้สักทอง มีความต้องการมากในตลาดเฟอร์นิเจอร์ไม้ เพราะเฟอร์นิเจอร์ไม้สักทอง ช่วยเสริมให้บ้านของคุณดูสว่าง ผู้ที่ต้องการซื้อเฟอร์นิเจอร์ไม้ จะไปที่ ถนนสายไม้ ย่านบางโพ เพราะมีให้เลือกหลากหลายประเภทและเปรียบเทียบราคา การตกแต่งบ้านของคุณด้วยเฟอร์นิเจอร์ไม้ การตกแต่งบ้านให้สวยงามมีเฟอร์นิเจอร์ราคาถูกหลากหลายประเภทให้เลือกใช้ เฟอร์นิเจอร์ราคาถูกช่วยเสริมให้บ้านของคุณดูสว่าง เพิ่มความหรูหรา มีความแข็งแรงทนทาน ไม่มีปัญหาเรื่องปลวกหรือแมลงรบกวน เฟอร์นิเจอร์ไม้คลาสสิคสไตล์ เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งบ้านโมเดิรน์สไตล์ ที่มีทั้งตู้ไม้ โต๊ะไม้ เตียงไม้ เก้าอี้ไม้หรือโต๊ะเครื่องแป้งเป็นต้น

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->