Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 18 of 18

Thread: ยันต์ 5 แถวของอ.หนู

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Wink keeps getting better!!

เค้าบอกว่าค่าสักแพงมากเลย ตั่งแต่โจลีสัก และเริ่มฮิต

ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหน ใครรู้ตอบด้วยนะ
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    อยากรู้เหมือนกันค่ะว่าเท่าไหร่ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ เพื่อนๆมีใครมีข้อมูลอะไรก็เอามาแชร์กันนะคะ ขอบคุณมากๆค่า

0/5
    สักมาเเล้วค่ะ

ตอบทีละคำถามนะคะ

ส่วนตัวเป็นคนชอบสัก(555 ) สักทั้งหมึกเเบบเครื่อง และสักเเบบลงของ

เคยไปสักกับหลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระที่ลิ้น มานะคะ (สาลิกาอะคะ)
    เเต่เป็นเเบบน้ำมัน มีข้อห้ามเยอะเหมือนกัน เเต่ตอนสักมาเเรกๆ ขอบอกว่า ชีวิตเปลี่ยน(ในทางการค้า)
    การค้าดีมากเลยค่ะ เเต่เราต้องเคร่งศีล 5 ตอนหลังมาเราขี้ลืมนะคะ เลยผิดศีลด้วย ไม่สนจด้วย
    เเต่ชีวิตก็ไม่มีอะไร

แล้วไม่นานมานี้ไปสักยันมากับอาจารย์หนู
    ถ้าจะสักหมึก จะได้สักกับศิษย์ เเต่อาจารย์หนูจะเป็นคนลงคาถาให้ ใช้เวลาสักประมาณ ครึ่งชม.
    เเต่ถ้าสักน้ำมัน อาจารย์จะสักให้เอง เเต่แปบเดียวค่ะ ไม่เจ็บเลยคะ
    พอสักเสร็จ ของเราจะขึ้นเป็นรอยนูนเเดง รูปห้าเเถว เเต่ของเพื่อนที่ไป ขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง

ชีวิตเปลี่ยน ไม่เปลี่ยนขึ้นอยู่ที่เรานะคะ เเต่มีข้อห้ามไม่มากเท่าที่วัดบางพระ
    เเค่ ไม่ผิดประเวณี เเละไม่ด่าพ่อแม่ใครก็เพียงพอแล้ว(ถามไปกับคนรับโทร.ก่อนไปสักอะคะ)

เเต่ที่ขำมากเลยคือ เพื่อนเราเป็นทอม ดันไปถามว่า ถ้าเกิดXXXกับเเฟนเเล้วเอาขาแฟน
    มาพาดที่ไหล่ เป็นไรมั้ย
    เค้าตอบว่าถ้าไม่ใช่เมียคนอื่น ก็ไม่เป็นไรคะ 555

เเต่เค้าว่าต้องสวดมนต์นะคะ เราไม่ได้สวดคะ เเต่ชอบ
    เร็วๆนี้ จะไปสักตัวใหญ่ๆนะคะ เเบบน้ำมัน เเต่ต้องนัดอาจารย์นะคะ
    ถ้าชอบเเนะนำว่าสักน้ำมันดีกว่าคะ สักได้บ่อย เเละไม่ต้องคอยตอบคำถาม(จากประสบการ์ณ)

เเต่ความเห็นส่วนตัว สักเเล้วดีคะ
    champ...baby

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member
    0/5
    รออ่านข้อมูลอยู่นะคะ ^^ อยากทำบ้าง ^^
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap Black Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain
    -GST Grey color Silver Hardware

Tarinee's Avatar
    Tarinee is offline Trusted Member
    0/5
    เข้าเก็บข้อมูลเหมือนกันค่ะ อยากทำบ้าง .................แต่กลัวผิดศีล...
    "Some time happy… Some time sad… But all time Friend"

gegi's Avatar
    gegi is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คุณแฟนไปสักมาค่ะ 5 แถว ครั้งแรกสักน้ำมัน ราคา1800 บาท (ตอนนั้นสักสี แค่ 3200 บาท )
    อีก 2เดือน แอบไปสักสีมาราคาขึ้นเป็น 4000 บาท
    ส่วนเรื่องสักแล้วดี หรือไม่ดี แล้วแต่ตัวบุคคลค่ะ แต่รอนานมากๆๆๆๆๆไปเช้าได้สักเกือบบ่ายค่ะ
    แต่สักสีที่ราคา 4000 บาทสักกับลูกศิษย์ค่ะ แต่ อ.หนูมาเป่าคาถาให้
    ส่วนตัว อยากสักเหมือนกันค่ะ...แต่กลัวเจ็บมากๆๆถามแฟนว่าเจ็บไหม เค้าบอกว่าเจ็บที่สุดๆๆๆอยากจะเลิกสักก้อทำไม่ได้หายเค้าต้องทนเจ็บ
    อะไรที่เป็นของเรา..มันก้อต้องเป็นของเรา ..จิงป่ะ

pieinlove's Avatar
    pieinlove is offline Trusted Member
    0/5
    ^^""""^^ thz so much ka

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณคุณพายมากๆเลยค่ะ รอยสักคุณพายสวยมากเลย จนเริ่มลังเลว่าสักหมึกดีไหมนะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook