แจกฟรี !!! เพียงกด Share & Like & Comment ก็มีสิทธิรับตุ๊กตาหมี Rilakkuma น่ารักน่ากอดไปเลยฟรี ๆ ๆ จ้าาาา

♥♥♥ กติกา ♥♥♥

1. กด LIKE แฟนเพจร้านที่
www.facebook.com/rilakkumatown

2. ร่วมตั้งสโลแกนที่เข้า Concept เมืองหมี สำหรับร้าน Rilakkuma Town โดยคอมเมนท์ลงใต้ภาพนี้เท่านั้นค่ะ

3. สุดท้าย SHARE ภาพกิจกรรมนี้ แบบ Public ไว้ที่หน้าเพจของตนเอง เพื่อให้เพื่อนๆ ได้เข้ามาร่วมสนุกกัน

สโลแกนใดถูกใจเจ้าของร้านมากที่สุด
รับไปเลย ตุ๊กตา Rilakkuma ท่ายืน ขนาด 30 CM
ฟรี !!! จำนวน 1 รางวัล

นอกจากนี้ยังมีรางวัลพิเศษ สโลแกนใดมีคนกด LIKE มากที่สุด 2 อันดับแรก รับปฎิทิน Korilakkuma ไปเลยค่ะ เย๊ !!!

1 คน จะคอมเมนท์กี่สโลแกนก็ได้ค่ะ จะแนวสร้างสรรค์ ฮาๆ หรือน่ารัก ได้หมดค่ะ ร่วมสนุกกันเยอะๆ นะคะ

ประกาศชื่อผู้โชคดีวันที่ 24 พฤษภาคม 2555 ทางร้านจะจัดส่งรางวัลให้ฟรีถึงบ้านจ้า